__ สอบถามการตั้งค่า APC PowerChute BS หน่อยครับ ups มันปิดก่อน hibernate เสร็จ

คือ pc แต่ละตัวใช้เวลาในการ hibernate ไม่เท่ากัน
บางตัว Service เยอะ กว่าจะ hibernate เสร็จใช้เวลานาน
ปัญหาคือ UPS ไม่รอครับ ปิดตัวเองไปก่อนก่อน
ไม่ทราบว่ากรณีมีปัญหานี้ ผมควรเซ้ตค่าตัวเลข ตัวใหนที่เท่าไรบ้าง
และความหมายของแต่ละตัวที่ควรเซ็ตคือค่าของอะไรบ้างครับ
มือใหม่ขอบคุณมากครับ

อันนี้รูปของเครื่องที่ใช้งานอยู่ครับ

เปลี่ยน OS Shutdown Duration ซิครับ

มันคือค่าอะไรและควรเปลี่ยนเป็นเท่าไรครับ
ขอบคุณมากครับ

มันคือเวลาของเครื่องที่ใช้ในการ hibernate ครับ จับเวลาแล้วเอามาป้อนในช่องนี้ (มีหน่วยเป็น วินาที)

ขอบคุณมากครับพี่ๆ

งั้นผมรบกวนถามอีกนิดจะใด้ครบเลย

[SIZE=4]1.Runtime Remaining Threshold หรือ Time Required For Shutdown Sequence ทีเดิมตั้งใว้ 40 นาที คือค่าอะไรและควรตั้งใว้ที่เท่าไรครับ
และ
2.Low Battery Signal ทีเดิมตั้งใว้ 23 นาที คือค่าอะไรและควรตั้งใว้ที่เท่าไรครับ

[/SIZE]ขอบคุณทุกคำตอบมากครับผม และคิดว่าคงเป็นประโยชน์กับมือใหม่หลายๆคนครับ

pleaseeeeeeeeeeeeeeeeeee