ย้ายไปยังกระทู้ใหม่

ย้ายไปยังกระทู้ใหม่ที่ SiamLiveHost | Linux VPS บน Dell Server @ CS Loxinfo แรงกว่าด้วย SSD Flashcache เริ่มต้น 1000 บาท/เดือน ฟรี DirectAdmin ลิขสิทธิ์แท้

เจ้านี้แนะนำจริงๆนิ่งมาก

ขายดีจังนะที่รักจุ๊บๆ

ตอนนี้ VPS เหลือ 3 ที่เท่านั้นนะครับ

อัพเดต ตอนนี้ VPS เหลือ 2 ที่ครับผม

อัพเดตครับ

ตอนแรกเต็มแล้ว แต่เพิ่งมีลูกค้าย้ายไปเป็น Dedicated Server 1 ท่าน เลยเหลือ 1 ที่สุดท้ายครับ

รับเฉพาะ Plan 39/Plan 1/Plan 2 นะครับ Plan 3 ไม่รับเพิ่มแล้วครับ

ตอนนี้ยังว่างนะครับ สนใจติดต่อได้เลยครับผม

อัพหน่อยฮะ รับเรื่อยๆครับ

ไม่รับ Proxy, Bit, VPN, Camfrog นะครับ

อัพเดตครับ

รับเพิ่ม 1 ที่เท่านั้นใน Plan 39 (RAM 1GB) และ Plan 1 (RAM 2GB)

Plan อื่นงดรับเพิ่มชั่วคราวครับ

อัพเดตคร้าบ เครื่องเดิมเต็ม ขณะนี้เราได้เพิ่มเครื่องใหม่แล้ว รองรับลูกค้าได้ทุก Plan

เร็วๆ แรงๆ นิ่งๆ แถม DA แท้ๆ เซ็ตอัพให้พร้อมใช้งานกันฟรีๆ เหมือนเดิมครับ

ดันจ้า เครื่องใหม่แรงๆ ยังว่าง รับเรื่อยๆ

เจ้านี้เทพเจ้านี้เทพแปปเดียวสองเครื่องแล้วสุดยอด

ขอบคุณครับ

อัพเดตคร้าบ ยังว่าง

ยังว่างจ้า เร่เข้ามาๆ

DirectAdmin License แท้ทุก VPS จ้า อัพเดตได้ตลอด | สำหรับลูกค้าปัจจุบันเราอัพเกรดเป็น DirectAdmin Version 1.40.1 ให้แล้วจ้า

ไม่รับ Web ที่รัน Discuz ใช่ไหมครับ

ถ้า Traffic ไม่เยอะมากก็พอไหวครับ

UIP ประมาณไม่เกิน 3000 ต่อวันครับ ไม่ใช่เว็บเนื้อหาล่อสื่อครับ ส่วนใหญ่เป็นผู้เล่นประจำ

เรียนแจ้งไปที่ PM แล้วนะครับ ขอบคุณครับ

รับยังอยู่จ้า เครื่องใหม่ยังว่างจ้า

เราเลือกใช้ DirectAdmin License แท้ทุก VPS ฉะนั้นในการติดตั้งจะต้องรอให้ทาง DA ดำเนินการ Activate License ให้เราก่อนนะครับ