เอาอีกแล้ว X3320 2.5Ghz RAM 2GB HDD250 ราคาเพียง 26,950 รวมvat แล้ว[ว้าว]

}|| DELL PowerEdge R200
}|| Quad Core Intel® Xeon® Processor x3220 2.4GHz
}|| HDD 250GB. 3.5-inch 7200 RPM SATA II Hard Drive -Non Hotplug
}|| DDRII ECC 1GB (1*1024), DDR-2 667MHz ECC 2R Memory
}|| 2 port Gigabit Ethernet
}|| Onsite By Dell 3 Year

}|| ราคาพิเศษสุด ๆ 22,900 เท่านั้น

}|| พิเศษ!! เพิ่มแรม อีก 1 GB ECC ราคาเพียง1200 บาท

}|| ซื้อแล้วถ้าจะวาง CO-LO กับเราเอาราคาพิเศษไปเลย 2000/m [PI]

Promotion ล่าสุด

}|| หลายตัว PM เลยนะครับ
}|| มีรางให้ + ขอเปลี่ยนสายเรียบร้อยแล้วนะครับ

สนใจติดต่อ MSN : admin@deviceth.com หรือ deviceth@msn.com
http://www.deviceth.com ครับ

Edit : ปรับลดราคาลง เนื่องจาก สิ้นค้ามา Lot ใหม่

hdd 250 x 2 ใช่ไหมครับ

ใช่ครับ

ราคารวม vat แล้วยังครับ

ยังไม่รวมครับ

มีให้เลือกเยอะจังเลยท่าน

post ผิด ขอโทษที

ตัวนี้มีของเลยนะครับส่งได้ทันทีค้าบบบ

ว้าวๆ อยากได้ๆ ราคาลงทุกวันเลยเนอะ

ขอรอให้เหลือสัก 25,000 ได้ไหมครับ อิอิ แอบมาแซว

เฮงๆครับ

อยากได้จางครับ เพิ่มแรมเป็น 8 GB

แรมตลาด
2 GB ECC อยู่ที่ประมาณ 2400 ครับ

มาแล้วครับของ ล๊อตใหม่

อูยยย Vat แล้วหรอฮะ ได้เครื่องเลยไหม

ไม่ต้องรีบครับ บทจะมาก็มากันแบบน้ำท่วมทุ่ง

ตกลงสเปคยังไงแน่ครับ แล้วราคานี่รวมหรือไม่รวม ตอบข้อสงสัยด้วยครับ เพราะผมอ่านที่โพสกับที่ตอบงงจับใจ

ราคานี้ VAT แล้วเรียบร้อย

ขอถามหน่อยว่า เครื่องนี้ ใส่ฮาร์ดดิสก์ได้ทั้งหมดกี่ลูกครับ

ขอบคุณครับ

2 ลูกครับ

DELL ลดกระหน่ำเหลือเกิน แบบนี้ชอบๆ