วันนี้นึกไงไม่รู้ไปค้น www.hostparagon.com ใน google

ไปเจอหน้าเว็บโบรานของ Hostparagon ซ่ะงั้น

http://www.atsurin.com/host/index.php

มันยังอยู่อีกเหรอ แต่สวยดีเหมือนกัน ดูโปรเก่าๆ แล้วคิดถึงอดีต

สมัยนั้นยังเป็น Reseller ของพี่ไก่ Thaitumweb อยู่หุหุ

ต้องขอบคุณพี่ไก่ที่ทำให้มี Hostparagon ในวันนี้

สีสวยดีครับ

โอ้…

2.0 มาแต่ไหนแต่ไรเลย

หัว creative จริงๆ

เอจฉาาาาา

^^

พัฒนาการแบบ ก้าวกระโดด ยกกำลัง 100

นับถือเสี่ยจริง ๆ

Posted by: ems

ขอขอบคุณพี่โป้งเหมือนกันครับ ที่ทำให้ ThaiSerVerOnLinE มีวันนี้

บุคคลท่านนี้มีแต่ให้ กับให้ เมื่อก่อน ThaiSerVerOnLinE เป็น Reseller ของ Hostparagon

เดือนล่ะ 300 บาทเหมือนกันครับ

( ตอนนี้กำลัง ฝ่าพายุฝน ไปสู่อากาศแจ่มใส่ ก็เหลือเมฆก้อนสุดท้ายแล้วล่ะครับ )

ขอแสดงความนับถือเป็นอย่างสูง
เสกสรรค์ ภู่ระหงษ์
ThaiSerVerOnLinE

ยืนยัน อีกคนครับ ไม่มีพี่โป้ง ก็ไม่มี Yourthaihost พี่ชายที่มีแต่ให้
หน้าเวบแจ่มมาก ปีไหนหว่า

ก็ดีใจครับ หากผมเป็นส่วนหนึ่งทีทำให้ใครก้าวหน้า
ว่าแต่นี่สงสัยจะอยู่ หัวหินละซิครับ ในนี้มีใครได้ไปหัวหินที่ cat เชิญไปมั่งอะ

ไม่มี Hostparagon ไม่มี Hostrang วันนี้ ขอบคุณคนไทยทุกคนฮะ

:beer:

เว็บสวยทั้งของเก่าแล้วของใหม่เลยนะครับ

กลับจากหัวหินแล้วครับ
เจอพี่เต๊ะ Hostinglotus ด้วย พาแฟนไปจู๋จี๋ อิจฉาเด้อ สงสัยเราต้องไปจีบสาว CAT แต่ขอบอกสาวๆ CAT สวยๆ ทั้งนั้นเลย
งานนี้กินเที่ยวสนุกสุดๆ ครับ

เสียดายไม่ได้ไป ไม่มีเก่าอี่พอสำคัญคนหล่อๆอย่างผมอิอิ

หล่อซ่ะ มีหนุ่มโทรตามไปจีบเลย

[quote author=ICOM link=topic=20156.msg192340#msg192340 date=1245141788]
หล่อซ่ะ มีหนุ่มโทรตามไปจีบเลย

[quote]พี่พูดไมอ่ะ เจ้าตัวเขา เพิ่งทำใจได้ อิอิ

[quote author=ThaiSerVerOnLinE link=topic=20156.msg192355#msg192355 date=1245144345]

• ว่าแต่เขา เสี่ยบาสก็ระวังใว้ เดี๋ยวผู้ชายโทรไปจีบไม่รู้ตัว

ว่าแล้วก็ดีใจ เกิดมาหน้าตาไม่ดี รอดตัวไป

ตาตี๋ไม่ลองเปลี่ยนใจดูหน่อยเหรอ บางทีอาจจะค้นพบตัวตนที่แท้จริง

เข้ามาฮา บรรดาหนุ่มหล่อ lol