หาคนทำระบบเติมเงิน whmcs ด้วยทรูมันนี่ครับ

พอดีผมกำลังศึกษาการทำ Webhosting ว่าจะหัดทำเว็บเล็ก ๆ ซักเว็บนึง โดยเริ่มจาก เป็น Reseller ก่อน

เลยอยากได้ระบบเติมเงินของ WHMCS ด้วยทรูมันนี่ครับ แบบว่า เติมแล้วก็เอามาใช้จ่ายค่าบริการได้เลย

พอดีผมเห็น Hosting บางเจ้ามีบริการแบบนี้ ไม่ทราบว่ามีพี่ ๆ ท่านใดรับเขียน หรือ ป่าวครับ

พี่ ๆ ท่านใดรับเขียน รบกวน ทิ้ง รายละเอียดค่าเขียน หรือช่องทางติดต่อไว้ซักหน่อยนะครับ

ปล. ผมทำเว็บ เล็ก ๆ จะลองเช่า WHCMS มาใช้ดู จะคุ้มไหมหว่า

อยากรับทำอยู่เหมือนกันครับ แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเลย จะว่างก็กลางเดือนตุลาคมครับ ถ้ายังไม่มีใครรับทำติดต่อผมได้ครับ

ลอง add msn มาคุยรายละเอียดก่อนได้ครับ

shotiwan_01@hotmail.com

ไม่ระบุเจ้าที่รับแลก truemoney ใช่หรือเปล่าครับ

ที่ผมทำคือไม่ใช่ ทำระบบเติมเงินเลยนะครับ

แต่เอาระบบเติมเงินของผู้บริการรับแลก truemoney > เงินสด แต่หักเปอเซ็น มาดัดแปลงให้ใช้กับ whcms นะครับ

:smiley:

รู้สึกจะมี 2 เจ้าที่ใ้ช้ระบบนี้แล้วนะครับ