สอบถามปัญหาเรื่อง WHMCS กับการจดโดเมน Resellerclub ครับ

สอบถามปัญหาเรื่อง WHMCS กับการจดโดเมน Resellerclub ครับ คือ ผมทดลองจดชื่อโดเมนจากหน้า WHMCS แต่มันขึ้นว่า Unavailable ครับ ทั้งๆ ที่โดเมนนั้นว่าง แต่ ผมกับ สามารถจดให้ลูกค้าได้ด้วยตัวผมต้องทำเอง แต่ลูกค้าจะยื่นจดเองเลยไม่ได้ (งงไหมครับ) แล้วก็ Whois ด้วยครับ Error ตลอด

ขอบคุณครับ

ปล.ไม่รู้ว่าเกี่ยวกับการที่ผมย้ายไอพีหรือเปล่าครับ

ผมเคยเจอ inter ไม่วิ่งอ่ะ

อาการแบบนี้ดูที่แบนวิดธ์ inter นะครับ

ปัญหานี้เคยเจอเหมือนกัน inter เดี้ยงชัวๆ

Inter ไหนครับ ?

เครื่องลูกค้า หรือเครื่องผม

ปล.เครื่องผมอยุ่ต่างประเทศนะครับ เรื่องอินเตอร์ผมว่าไม่เกี่ยว

หรือว่าผมพึ่งย้ายเซิร์ฟ มันเลยแปลกๆ

Inter ฝั่ง Server ฮะ

เครื่องผมอยู่อเมริกาครับ เกี่ยวด้วยเหรอครับ

Inter ที่เชื่อมต่อระหว่างกันครับ ระหว่างคุณกับ Reseller ครับ