อยากได้แหล่งความรู้ของโปรแกรม WHMCompleteSolution

หาได้ที่ไหนครับ นอกจากที่เว็บ WHMCompleteSolution เพราะอ่านภาษาอังกฤษไม่ออกเลย ถ้าที่อื่นอีกไมครับ หรือว่าแหล่งอื่นอีกไม

google ครับ

สงสัยอะไร ก็ถามอันนั้น

งงตรงไหน ก็เอาคำนั้นไป search

ลองผิดลองถูกเองเนี่ยแหละครับ แหล่งความรู้ชั้นดี

ถ้าไม่เริ่มที่จะหัดใช้ หัดอ่านภาษาอังกฤษ แล้วเมื่อไหร่จะเป็นละครับ จะทำงานด้านนี้ ภาษาอังกฤษเป็นสิ่งสำคัญครับ อ่านออกเขียนได้บ้างก็ยังดี ค่อยๆแปล เดี๋ยวมันก็ชิน

สงสัยอะไรจุดไหนก็มาถามในบอดนี้ได้ มีคนช่วยตอบเยอะ