ถามเกี่ยว กับทำ website ให้ติดหน้าแรก google

ผมได้ยินว่าว่าหากอยากได้ QS และ CTR สูงๆ
อย่าตั้ง keyword ให้ทำงานแบบกว้างๆ ให้สร้าง keyword ขึ้นมาหลายๆ ตัว
ทำให้ได้ CTR สูงกว่า แต่วิธีนี้ผมว่ามันก็ไม่ค่อยคุ้มกับเวลาที่เสียไปครับ

QS 10/10 สุดยอดมากครับ ผมได้ทำตัวหนึ่ง จ่ายถูกมากๆ เลยครับ ไม่มีบิตขั้นต่ำด้วย
แต่ไม่ได้ใช้วิธีที่พูดมาข้างตนนะครับ ไม่ได้ทำอะไรเลยอยู่ดีๆ มันขึ้นจาก 7/10 เป็น 10/10 เอง

อ่า…มีเคล็ดวิชา พิเศษ นอกเหนือตำรา…–โปรดนำมาเผยแพร่เป็นวิทยาทาน แด่ผู้น้อยด้วยเถิด…

[quote author=www.hosttook.com link=topic=29071.msg272494#msg272494 date=1280459078]
อ่า…มีเคล็ดวิชา พิเศษ นอกเหนือตำรา…–โปรดนำมาเผยแพร่เป็นวิทยาทาน แด่ผู้น้อยด้วยเถิด…

เป็นอีกหนึ่งเคล็ดวิชา เดี๋ยวเอาไปลองมั่ง ถ้าได้ผล อย่างอื่นก็ไม่ต้องทำเลยให้เสียเวลา