Warits.cloud | บริการ Cpanel Web Hosting, VPS เร็ว แรง รับชำระด้วย Cryptocurrency Bitcoin

Cpanel Hosting เร็ว เสถียร การันตี Uptime 99.9%

• เข้าถึงได้รวดเร็วทั้งจากไทยและทั่วโลก ( ความเร็วไม่ต่างจาก Hosting ที่ตั้งอยู่ในไทย )

• ฟรี SSL Certificate

• ได้รับการ Optimized สำหรับการใช้งาน WordPress

• Hosting สายคุณภาพ ไม่มีการ Oversell

สมัครเลย > warits.cloud/hosting/

สมัครเลย > warits.cloud/hosting/

🔥 SSD VPS เร็ว แรง เสถียร พร้อม Firewall🔥

แรงด้วย Intel Xeon E5-2690v3
กับคะแนน Passmark ถึง 16239 คะแนน

มี Control Panel สามารถ Remote ควบคุมจัดการผ่านเว็บได้ง่ายๆ

รองรับ 🌐Web Server ,🎮Game Server ,

📈Bot Trade ,💵Forex ,⚙️Application Server ,

📨Mail Server และอื่นๆอีกมากมาย📁

สมัครเลย > Shopping Cart - WaritSolutions

ตัวเลือกเพิ่มเติมสำหรับท่านที่ต้องการ VPS สำหรับใช้งานพื้นฐาน
แต่เรื่องความแรงถือว่าเพียงพอต่อการใช้งานแน่นอนครับ
แถม Disk ยังได้เป็น NVMe SSD อีกด้วยยย

สมัครเลย : https://client.warits.cloud/store/vps-server-standard

ทุกบริการ รับชำระด้วย Cryptocurrency นะครับ
ต้องการชำระด้วย Crypto กรุณาติดต่อผ่านเพจเพื่อสอบถามอัตราแลกเปลี่ยนและสกุลที่รองรับก่อนนะครับ

สามารถสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ : facebook.com/WaritSolutions/ ยินดีตอบทุกคำถามครับ
โทร : 086 311 9890

Warits.cloud มีทะเบียนถูกต้องตามกฎหมาย DBD Registered

ดันครับ

ดันครับ

ดันครับ

ดันครับ

ดันครับ

ดันครับ

ดันครับ

ดันครับ

ดันครับ

ดันครับ

ดันครับ

ดันครับ