VPS Xeon 2 CPU HDD SAS 15k RAM 2G เริ่มต้น 1000 บาท/ต่อเดือน

VPS ราคาถูกคุณภาพสูง โดย

VPS เครื่องใหม่เอี่ยมๆ เปิดรับคนแค่ 10 ที่เท่านั้นครับ สเปกนี้หาที่ไหนไม่ได้อีกแล้ว

ไม่ขายเกินโควต้า รับประกันความเสถียร เร็ว แรง นิ่ง แน่นอน Uptime มากกว่า 99.99%

ทำไมต้องใช้บริการ VPS ของเรา?

• มั่นใจมากกว่าด้วย Server ระดับ Enterprise รุ่นล่าสุด

• แรงกว่า ด้วย Multi CPU Quad Core และ Harddisk SAS 15,000 rpm Raid 5 Hot-Swap

• เร็วกว่า ด้วย Network ระดับ Gigabits มากกว่า 2 เส้นทางทั้งในและต่างประเทศ

• ให้ root access

• สำรองข้อมูลให้ลูกค้าทุกวัน

• จำกัดจำนวนลูกค้า เน้นบริการที่ดีมีคุณภาพมากกว่าราคา

• สามารถเปลี่ยน OS ได้ด้วยตัวเอง จะลงใหม่กี่ครั้งก็ได้ มีให้เลือกทั้ง centos,ubuntu,fedora และ debian เป็นต้น

• ใช้ Control Panel SolusVM สำหรับบริหารจัดการ vps สะดวก ไม่ยุ่งสามารถ สามารถเพิ่ม CPU, RAM, Hard disk โดยไม่ต้อง reboot vps

รายละเอียดด้านล่างครับ

หน้าจอสถานะการใช้งานสำหรับลูกค้า ที่ใช้งานง่ายมากๆ

แถมยัง console ผ่านหน้า Web Browser ได้สบายๆ

ช่องทางรายละเอียดใน การสั่งซื้อ

Web : http://www.seothai.in.th/billing/cart.php

Email: admin[at]seothai.in.th

Telephone: O87-988-9877

ยังว่างอยู่ 8 ที่นะครับ

[+Warn กรุณาอ่าน กติกาการลงโฆษณา ครับ]

เหลือ 4 ที่ครับ

Upp… ยังว่าง รับเพิ่มได้สบายๆ

ฟรี directadmin มั้ยครับ

มีให้ครับ

ยังว่างครับรับเพิ่มได้ครับ

เหลือ 3 ที่ครับ เต็มแล้วเพิ่มเครื่องทันที