อยากทดลอง vps windows สัก 7 วัน เจ้าไหนดีขอเช่าราคาเท่าไรว่ากัน

ขอทดลอง vps ram 2 gb hdd 100 gb windows 2003 หรือ 2008ก้อได้ครับ เจ้าไหนดีจิงขอเช่าครับ

ทดลอง 7 วันเป็นอย่างต่ำ

vps window หายากนะครับ

ลองดูพี่เสก thaiserveronline.com ลองแอด msn ไปถามพี่แกดูละกันครับ

หาไม่ยากถ้าไม่เอาไปทำ Server Game

ถ้าไม่ใช่ PM มาได้ครับยินดีให้ทดสอบ

ของผมใช้ Harddisk แบบ SAS ถ้าจะเอา 100 GB ตกเดือนล่ะ 7,000 บาทครับ
ซึ่งราคาจะพอ ๆ กับ Dedicated ขนาดกลาง ๆ ครับ

ถ้าอยากได้ความสะดวกสบายไม่ต้องมา backup เอง

ลองติดต่อมาได้ครับ

VPS Reseller —>