สอบถาม VPS ไทยที่รองรับ เว็บแนว paid to click ครับ

ผมซื้อสคริปเว็บ paid to click มาจากเมืองนอกครับ หาโฮสต์เมืองนอกที่ไหนเค้าก็ไม่ติดตั้งให้
และสคริปตัวดังกล่าวต้องการ Sourceguardian loader installation ที่ชื่อว่า ixed.5.2.lin
เนื่องจากผมพยายามติดตั้งมาหลายวัน ประกอบกับไม่มีความรู้ทางด้านนี้เลย ถึงตอนนี้ก็ยังไม่สามารถติดตั้งได้
จึงอยากจะรบกวนผู้รู้ท่านใด สามารถให้คำแนะนำได้ไหมครับ สคริปตัวนี้ติดตั้งยากจริงๆครับ
และหากติดตั้งได้ พอจะมี plan แบบ VPS ไหนพี่คุณภาพดีบ้างไหมครับ
รบกวนช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ของผมไม่ได้ติดตั้งให้อ่ะครับ เพราะไม่เคยติดตั้งเหมือนกัน
แต่เช่า vps กับผมได้ root access ทำอะไรได้เองทุกๆ อย่าง
ที่ไม่ผิดกฏหมาย

น่าจะโพสในหมวด offer นะครับ
เชื่อว่าจะมีหลายท่านมาเสนอครับ

น่าจะหายากแฮะเห็นหาทั้งวัน อิอิ

ผมเคยสอบถามฝรั่งเกี่ยวกับการติดตั้ง Sourceguardian มาครับ เค้าบอกว่า
โฮสต์ส่วนใหญ่จะไม่รับ เพราะทำให้เสถียรภาพของโฮสต์ไม่มั่นคง
ผมคิดว่าอยากจะเช่าโฮสต์ไทยที่เชี่ยวชาญทางด้านนี้จริงๆครับ

pay per click ?

bux ใช่เปล่า
มีหลายแบบ
demo : ads.ms.in.th ตัวนี้ไม่ได้เปิดให้บริการนะ เป็นแค่ demo ไว้ให้ลูกค้าดู

ใช่ครับ เป็นเว็บแนว bux

ขอปิดกระทู้นี้น่ะครับ เพราะซ้ำกับ http://www.thaihosttalk.com/index.php?topic=25773