ต้องการเช่า VPS หรือ เช่า,เช่าซื้อ Dedicated

ต้องการเช่า VPS หรือ เช่า,เช่าซื้อ Dedicated ความต้องการเบื้องต้น

1 เป็น Windows Server
2 VPS เนื้อที่ 100 GB. ++
3 อยากได้ Control Panel ที่สามารถ Control ได้ทั้ง Admin, Reseller และ USER ทั่วไป มีส่วนจัดการ DNS, MX
4 รองรับ PHP, MYSQL, ASP, ASP.NET, SQL SERVER, Access, CMS ต่างๆ, GOOGLE APP,
5 สามารถ REMOTE ACCESS ได้
6 มีบริการลง OS กับความต้องการในข้อ 4 ให้
7 VPS สามารถขยายพื้นที่ใด้ในภายหลัง

ถ้าใครมี รบกวนช่วยเสนอราคาเป็นแพลนๆ พร้อมค่าใช้จ่าย ทั้ง เช่า เช่าซื้อ ทิ้งไว้เลยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

PM ไปแล้วครับผม

Dedicated Server E7400 Ram 4GB Harddisk 320GB ราคาเดือนละ 3,500 บาท
Co-location @ CSL-CBW Site

HC8 Windows (100 Domains) 800 ฿ /month
DotNetPanel Express Free
DotNetPanel Standard (Unlimited Domains) 1,500 ฿ /month

Dell Dedicated Server ให้เช่าเซิร์ฟเวอร์คุณภาพ เช่าก็ดี…เช่าซื้อก็ได้
http://www.thaihosttalk.com/index.php?topic=24397.0

Dedicated Core 2 Duo 2.53 HDD 250GB Ram DDR2 2GB IDC Sheeplink Enterprise Zone

Setup Fee 4000 เช่าราคาเดือนละ 4900 เช่าซื้อ 5900 รวมค่าวางเรียบร้อยแล้ว 1 ปีรับเครื่องไปเลยครับ (ราคา Enterprise Zone)

โปรโมชั่นพิเศษ

1. ชำระค่าบริการเช่าเซิร์ฟเวอร์รายปี รับส่วนลดค่าบริการ 10%

หมายเหตุ

• เครื่องเซิร์ฟเวอร์ให้บริการ โดยใช้เครื่อง Dell Optiplex และ Dell PowerEdge รับประกันแบบ Onsite Support 3 ปี
  • ราคายังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม VAT 7 %
  • กรุณายืนยันการสั่งซื้อล่วงหน้าก่อนใช้งานอย่างน้อย 7 วันทำการ
  • ค่าบริการ Control panel DirectAdmin Unlimited Domain จ่ายครั้งเดียว 3,500 บาท
  • ในกรณีเครื่องและอุปกรณ์และเครื่องเซิร์ฟเวอร์มีปัญหา จะมีเครื่องสำรองเปลี่ยนให้ทันที
  • ไม่มีสัญญาการใช้งาน ชำระเพียงค่าติดตั้งและค่าบริการ ก็สามารถเปิดใช้บริการได้ทันที

สอบถามได้ที่ Email-MSN : koontan_lj@hotmail.com ,08-5858-0226

requirement สูงขนาดนี้คงต้อง Dedicated เท่านั้นครับ

ตอบ PM ไปให้แล้วนะครับ

ถ้าสนใจใช้งานเป็น Linux และ Directadmin ติดต่อผมได้ แต่ถ้า windows นี่ไม่รู้จะแนะนำอย่างไรดีครับ

มอง VPS ก็ www.vps-reseller.com

http://www.resellerthailand.com/#Dedicated-Server

ฝากด้วยครับ