ใหม่! VPS คุณภาพสูง ถูกสุด 505 บาท/เดือน (Free DirectAdmin)

สั่งซื้อเข้ามาได้เรื่อยๆนะครับ … ก่อนจะทำการปรับราคาในเดือนหน้า :slight_smile:

ทุกแพคเกจะเป็น Guaranteed Memory (RAM) ไม่มี Burst RAM ในระบบ

มาดูความเร็วในการดาวน์โหลดไฟล์กันครับ :slight_smile:

โหน่าสน แต่ต่างประเทศเหะ

[quote author=ITmoamun link=topic=27197.msg270081#msg270081 date=1279121954]
โหน่าสน แต่ต่างประเทศเหะ
[/quote]ทุกครั้งที่สั่งซื้อ VPS จะได้ Different Class C ด้วยนะครับ :slight_smile:

เข้าใจครับ เลือก ip ได้เหรอ?? ครับ ยังไม่รู้จะทำเว็บอะไรเพิ่มดีอ่าครับ ตังส์ไม่หนา เหะๆ เป็นลูกค้า reseller domain dotsiam ก็พอล่ะ
ว่าแต่เมื่อไหร่มันจะรองรับ xn- หรือโดมเมนไทยน๊าา

[quote author=ITmoamun link=topic=27197.msg270185#msg270185 date=1279177510]
เข้าใจครับ เลือก ip ได้เหรอ?? ครับ ยังไม่รู้จะทำเว็บอะไรเพิ่มดีอ่าครับ ตังส์ไม่หนา เหะๆ เป็นลูกค้า reseller domain dotsiam ก็พอล่ะ
ว่าแต่เมื่อไหร่มันจะรองรับ xn- หรือโดมเมนไทยน๊าา
[/quote]โดเมนภาษาไทยมาแน่ครับ ไม่นานๆ แต่ VPS ผมมี Class ในมืออยู่ ถ้าเป็นลูกค้าคนเดียวกัน ผมจะแจกให้ต่าง Class กันครับ

โดเมน .CO เปิดให้เริ่มจดได้แล้ววันนี้ครับ
http://www.dotsiam.com

เร็วๆนี้พบกับ Smart Pack เร็วกว่าเดิมบนเครือข่าย Gbps :slight_smile:

รอชมครับท่าน