ปัญหาเปิดบางเว็บจาก tot ไม่ได้ครับ

ลูกค้าแจ้งมาว่าเปิดเว็บจาก TOT ไม่ได้อ่ะครับ
แต่ผมเข้าได้ปกติ แก้อะไรที่ฝั่ง host ได้รึเปล่าครับ
หรือต้องทำใจ ปล่อยไว้เฉยๆ มันจะหายเองรึเปล่าครับ

ของผมก็เคยเป็นแต่ลองตามนี้เลยครับ

ลองแก้ไขโดยการให้ลูกค้าใส่ dns ดูครับ

เน็ตผมก็เป็น (ToT) เข้าเว็บไม่ค่อยได้ ไม่ใช่ว่าเข้าบางเว็บไม่ได้
เป็นที่เน็ตแหละครับ

เน็ตผมก็เป็น (ToT) เข้าเว็บไม่ค่อยได้ ไม่ใช่ว่าเข้าบางเว็บไม่ได้

แก้ไขใช้งานที่ 1 :

[quote author=thaiserveronline link=topic=22200.msg209938#msg209938 date=1251176281]

แก้ไขใช้งานที่ 1 :

เข้าได้แล้วครับ ขอบคุณ thaiserveronline มากครับ