ทำไมผู้ชายต้องถ่ายรูปคู่กับสาวที่มีสัมพันธ์กันไว้?

๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕

แล้วที่นิตยสารไทยฉบับนึง เอามา sensor แล้วลงที่เว็บ แถมทำ watermark เป็นของตัวเองอันนี้ไม่ผิดใช่ใหมครับ เพราะว่าผ่านการ sensor แล้ว? (เฉพาะของสงวนเท่านั้น)

แต่ประเทศไทยดังก็คราวนี้ล่ะ เหอๆๆๆ

สคิบเจ้าปัญหาดาราฮองกงถูกปล่อยครั้งแรกจากเวบในเวียดนาม
แถมหน้าเวบยังประกาศแบบโจ่งแจ้งด้วยว่าแน่จริงก็มาจับดิ
และเขียนอะไรอีกมากมาย (พอดีอ่านภาษาเวียดนามไม่ค่อยออก)
ตัว hosting ของเวบนี้อยู่เมกา
ตอนนี้ตัวผมเองก็เข้าไปฝังตัวรอโหลดสคิบเวอร์ชั่นสุดฮือฮาอยู่

ปล. สคิบดาราชายฮองกงผมได้มา 3 ละ (ดาราชายกับเพื่อนสาว xxx)

555… มีของดีเก็บไว้ดูคนเดียว ระวังจะท้องอืดตาย นะครับ ขอบอก

ดีนะไม่มีให้ถ่าย อิๆๆ ไม่งั้นคงทำบ้าง เลวได้ใจเลย คิกๆๆๆ

ระวังคุกจะถามหานะคะ อย่าลืม พรบ. คอมพิวเตอร์ ม. 14

อิๆ คุณครูใหญ่มาเองเลย คราวนี้

[quote author=siamwebhost link=topic=9841.msg95667#msg95667 date=1202997673]
อิๆ คุณครูใหญ่มาเองเลย คราวนี้

เห็นข่าวนี้ยังคะ

[quote]ดีเอสไอเก็บข้อมูลเว็บ “บีคอม” เตรียมพร้อมส่งให้ตำรวจฮ่องกง และตำรวจสากลทันทีที่ขอความร่วมมือมา พร้อมยอมรับมีสถานที่ตั้งอยู่ในเมืองไทยจริง

งานนี้มองมุมนึง bcoms.net

ถ้าเจ้าของเว็บให้ความร่วมมือในการให้ข้อมูล เจ้าของเว็บก็จะไม่ผิดตาม พรบ. คอมพิวเตอร์ ม.15 แต่ถ้าไม่ทำ โทษคือ ผิดเท่าคนโพสต์ ค่ะ

ดูรูปแล้ว ก็งั้นๆ ไม่เห็นจะน่าพิสมัยตรงไหนเลย … ดารา กับ คนธรรมดา เวลาเปลื้องผ้า แล้วก็เหมือนๆ กัน
อยากรู้ว่า

[quote author=siamwebhost link=topic=9841.msg95925#msg95925 date=1203144195]
ดูรูปแล้ว ก็งั้นๆ ไม่เห็นจะน่าพิสมัยตรงไหนเลย … ดารา กับ คนธรรมดา เวลาเปลื้องผ้า แล้วก็เหมือนๆ กัน
อยากรู้ว่า

[quote author=siamwebhost link=topic=9841.msg95925#msg95925 date=1203144195]
หน่วยงานราชการที่ไหนก็เหมือนกันหมด … ถ้าเป็นเรื่อง เป็นข่าวดัง ก็มักจะขอมีส่วนร่วม เพื่อสร้างชื่อเสียงให้กับหน่วยงานของตัวเอง … เซ็งโครต

คาดว่างานนี้เป็นการขอความร่วมมือระหว่างประเทศ (ไทยก็ต้องทำตาม เผื่อว่าเราอาจจะต้องไปตามผู้ร้าย
ในฮ่องกงมั่ง ช่วยกันแลกๆ กัน, เท่าที่รู้ มีแต่อเมริกานี่ล่ะชอบเอาเปรียบ สั่งให้เราช่วย แต่พอเราขอให้ช่วยมั่ง
มักจะเล่นแง่ อ้างกฏหมายบ้านมันประจำ)

ที่คิดว่าเป็นการขอความร่วมมือระหว่างประเทศ เพื่อนตำรวจเขาพูดทำนองว่า เป็นมาเฟียฮ่องกง
มีการขู่ การ blackmail ถึงกับต้องกังวลต่ออันตรายของชีวิตผู้ที่อยู่ในคลิปและที่เรียกค่าไถ่คลิป
มันเป็นอาชญากรรมไปแล้ว

แต่ที่สุดก็คือ ทำไมต้องถ่ายเก็บไว้ (วะ)

:smash: :smash: :smash: :smash: