~ ผมว่าเงินซื้อได้ทุกอย่างนะ ~

คนต่อไปก็น่าจะเป็นคุณเอก (คนนี้คงไม่เต๊ะกระป็องโค็ก…คงเต๊ตู้ rack แทน)

เรียนด้วยใจรัก —> เรียนดี —> การงานดี ----> เงินดี
ทำงานด้วยใจรัก ----> งานดี —> เงินดี
เลือกแฟนที่ดี ที่เรารัก และรักเรา —> ภรรยาที่ดี —> ครอบครัวดี —>กำลังใจดี —>เงินดี

…กระบี่อยู่ที่ใจ… :smash:

ไม่ได้เข้ามาวันเดียว มีกระทู้ฮอต อีกแล้ว

เป็นคติพจน์ที่ดีมากครับ

ที่หลังอย่าไปให้ครับ อาการแบบนี้โดน hack ใจ แล้วแหละครับ

ไม่รู้สิ…
บางทีก็คิดว่า ยอมปิดตาซักข้าง (เผลอๆ ปิดทั้งสองข้างเลย) จะได้มีความสุข
มันก็เลย… เอ้อ… นะ
ไม่รู้สิครับ

เห้อ…

ฮ่าๆๆ ท่าทางจะ in love เป็นอย่างมาก

เข้าใจครับเรื่องแบบนี้ ผ่านมาแล้ว เดี่ยวมันก็ดีเองแหละนะ

ช่างเต๊อะฮะ รู้สึกช่วงนี้ตัวเองบ่นเยอะยังกะคนแก่
(เอ๊ะหรือแก่แล้วจริงๆ :dry:)
ไม่ได้ใส่ใจอะไรแล้วช่วงนี้ งานตัวเองยังท่วมหัวอยู่เลย
ไม่รู้จะจัดการอะไรยังไงดีแล้ว

ว่าแล้วก็ไปจัดการงานต่อและ

น้องไอซ์ กำลังตกอยู่ในภวังค์รัก จริงๆ ซะด้วย … ไม่แปลกใจเลยว่า ทำไมถึงได้ไปดู รักแห่งสยาม ถึง 3 รอบ

[quote author=siamwebhost link=topic=8864.msg85887#msg85887 date=1196618266]
น้องไอซ์ กำลังตกอยู่ในภวังค์รัก จริงๆ ซะด้วย … ไม่แปลกใจเลยว่า ทำไมถึงได้ไปดู รักแห่งสยาม ถึง 3 รอบ

ผมว่าซื้อได้ทุกอย่างจริงๆครับ แต่ไม่ทุกครั้ง