วันลอยกระทงมีใครอยู่ กสท บ้างเนี่ย

พอดีลูกค้าเพิ่มเครื่องใหม่พร้อมกัน 2 ราย แล้วก็ต้อง config

เฮงๆครับ

วันนี้ผมไปอยู่ทั้งวันเลยครับ
ว่าแต่มีของกินด้วยหรอครับ ไม่เห็นอะครับ

ถ้าเห็นคงไปกินแล้ว

ข้างล่างมีบางรัก ร้อยปีนี่ครับ โต๊ะออกจะเยอะแยะนะครับ
ว่าแต่พี่แมนขยันจริงวุ้ย แอบหนีที่บ้านไปลอยกะใครป่ะเนี้ย อิอิ

ปล. ล้อเล่นนะคร๊าบ

ปุ๊ก

กลับถึงบ้านเรียบร้อยแล้ว

เมื่อคืนพาลูกและครอบครัวผู้ใหญ่… ไปรับประทานอาหารริมเจ้าพระยา อิ่มเป็นที่เรียบร้อยก็ไปลอยกระทงตามประเพณีของไทย
ผมนั่งดูพระจันทร์เมื่อคืน…มันช่างสุขสว่างมากนะครับ ขนาดเราอยู่ในตัวกรุงเทพยังเห็นได้สว่างแบบนี้

คิดถึงตอนเด็กๆครับ พระจันทร์เต็มดวงแบบนี้เห็นถนนและทุ่งนาสว่างงามในราตรี สวยไปอีกแบบ

[quote author=kke link=topic=8745.msg84673#msg84673 date=1195909947]
พอดีลูกค้าเพิ่มเครื่องใหม่พร้อมกัน 2 ราย แล้วก็ต้อง config

พระจันทร์สว่าง สวยจริงๆครับ

[quote author=kke link=topic=8745.msg84694#msg84694 date=1195928788]
กลับถึงบ้านเรียบร้อยแล้ว

พึ่งเลยฮะ

hank สองวันติดเลย โอยยย

:wub:

ไม่มีที่ไป + ไม่มีคู่ไป

เมื่อวานกระทง 2 ใบครับ

ใบแรก (ทำจากผัก ผลไม้) ตอน 1 ทุ่มกว่า กับ น้อง 01

ใบที่ 2 (ทำจากขนมปัง) ตอน 3 ทุ่มกว่า กับ น้อง 10 <-- คนนี้ขากลับนั่งฟังเพลงในรถ ผมโทรหา dj ที่ seed ให้เปิดเพลง “ต้องโทษดาว” ของ เบิร์ด ด้วยๆ lol

ปล. ไม่เข้าใจผู้ใหญ่ในนี้บางคนจริงๆ วันดีๆดันเอาไปทำงานซะหมด เมื่อคืนสาวๆเยอะแยะเลย (ผมเห็นมาคนเดียวเยอะแยะไป)

เหอๆๆ

ทราบได้ยังไงครับเนี่ย

[quote author=kke link=topic=8745.msg84770#msg84770 date=1196046947]
ทราบได้ยังไงครับเนี่ย

ออ ครับ

ว่าแต่ตู้ข้างบนมีโครงการย้ายออกไปรวมเป็นตู้เดียวมั้ยครับ ผมจะได้ย้ายมาอยู่แทน lol

ก็คิดอยู่ๆเหมือนกันนะครับ เพราะว่ากลัวทำสายข้างล่างหลุด