ทรูดาต้า ฉลองครบรอบ 5 ปี : เสนอโปรโมชั่นพิเศษ

บริษัท ทรูดาต้า จำกัด จัดให้มีโปรโมรชั่นพิเศษ สมมนาคุณลูกค้าเก่าและว่าที่สมาชิกใหม่ทุกท่าน
เพื่อเป็นการร่วมฉลองครบรอบการก่อตั้ง TruData.Org 5 ปีค่ะ เชิญแวะอ่านรายละเอียดเพิ่มได้ที่
T r u D a t a . O r g

ขอขอบคุณ thaihosttalk.com เอื้อเฟื้อพื้นที่โฆษณาค่ะ

อายุยืนยาว กิจการยืนยง

ขอร่วมแสดงความยินดีด้วยครับ B)

อายุยืนยาว กิจการยืนยง

ขอร่วมแสดงความยินดีด้วยครับ B)

ขอบคุณค่ะ :smiley:

ว้าว 5 ปีแล้วเหรอ :slight_smile:

ว้าว 5 ปีแล้วเหรอ :slight_smile:

เร็วเนอะพี่ หนูว่าหนูแก่ไปเยอะเลย แฮะๆ :blink:

[quote] ว้าว 5 ปีแล้วเหรอ :slight_smile:

เร็วเนอะพี่ หนูว่าหนูแก่ไปเยอะเลย แฮะๆ :blink:[/quote]
แหม อย่าเรียกว่าแก่ สิ เรียกว่า มากประสบการณ์ดีกว่านะครับ :lol:

อย่าว่าแต่คุณ poomjit เถอะ ผมก็เลข 3 เต็มหน้า เมื่อไม่กี่วันที่ผ่านมานี่เอง ( เริ่มแก่แล้วสิเรา :lol: )

ลูก 1 เอง ยังไม่แก่หรอก :slight_smile:

ลูก 1 เอง ยังไม่แก่หรอก :slight_smile:

อะนะ คุณพี่ pizzaman ตกใจหมดเลย แต่หมายถึงใครเนี่ย :stuck_out_tongue:

ฮ่าๆ มีมาแอบแซวอีกนะคะ พี่ pizza

ว่าแต่หัวชักหงอกแล้วสิ ตั้งแต่มีลูกเป็นตัว :blink: