ขอความกรุณา

ปัญหาของทุกคน ผมว่าก็มีกันมากพอแล้วล่ะน่ะ
อย่าพยายามสร้างปัญหาให้คนอื่นต้องวุ่นวายไปด้วยจะดีไหม

เห็นกระทู้ไหนออกจะร้อน ก็พยายามช่วยๆกันทัก ช่วยกันท้วง จะดีกว่าน่ะครับ
เพื่อความน่าอยู่ เพื่อมลภาวะที่ดีของบ้าน

MOD ทุกท่าน ไม่อยากจะต้องมาลบกระทู้ หรือแบนใคร
น่ะครับ ช่วยๆกัน เพื่อความสงบสุขของเราชาว THT

คุณ ICOM น่าจะเปลี่ยน Sig ได้แล้วนะครับ “คนน่ะแก่ แต่มือใหม่” แบบนี้เรียกเก๋า แล้วครับ

เยี่ยมใช่เลยครับ

ช่วยกันดีกว่า

เห็นด้วยกับพี่ธี และขอสนับสนุน ครับ

มาโหวตด้วยครับ ทนไม่ไหว เข้ามาแล้วไม่ได้มีอะไร เจอแต่กระทู้แนวนี้
ก็ปิดแล้วก็ไม่ได้เข้ามาบ่อยเหมอืนก่อน คิดว่าคนอื่นๆ คงเหมอืนกัน
ปล่อยให้บลัฟกันให้จบ จะคอยเป็นมดตัวน้อย ดูราชสีห์กัดกัน

มันหมดยุคบลัฟกันไปนานมากแล้วนะครับ คิดใหม่ทำใหม่ ร่วมมือกันดีกว่าครับ

ปุ๊ก

ก็มาอ่านแล้วก็นะ ไม่รู้จะตอบอะไรก้เลยปล่อยผ่าน…

ดูแล้วเสียอารมณ์ไปด้วยโดยเปล่าประโยชน์

อืม…

ต้องช่วยกันครับ สังคมถึงจะน่าอยู่ โลกถึงจะน่าอาศัย…

:blush:

ปล.เบื่อเหมือนกัน

:smash: :smash: :smash:

แบนไม่กลัว กลัวไม่แบน