เหตุผลที่ควรจัดโต๊ะทำงานให้เรียบร้อย

ภาพพวกนี้ได้จาก ฟอร์เวิร์ดเมล์

เห็นแล้วขนลุก เหลือบซ้ายแลขวา
ห้องผมของเยอะไปหมด จะมีมาแอบซ่อนอยู่มั้ยเนี่ย

:blink:

เอ่อ… พูดไม่ออกเลย เจอแบบนี้ สุดสยอง :blink:

ปกติ ผมเจอแต่ หนู แมลงสาบ จิ้งจก (เครื่องลูกค้านะ ไม่ใช่ของผม)

ภาพล้อกันเล่นหรือเปล่าครับ

lol สุดยอดเลยเจอแบบนี้ไปอึ่ง ๆ ไปเลย มันเข้าไปได้ไง

อืมเห็นแล้วสยองขนลุกเลย อย่ามีมาเลยเน้อ

ปุ๊ก

เหอๆๆๆ

ถ้างูหลงเข้าไปใน psu จริงๆ

[quote author=cha link=topic=6947.msg64842#msg64842 date=1182587855]
ถ้างูหลงเข้าไปใน psu จริงๆ

ดูจากรูปแล้ว คิดว่าเป็นภาพแต่ง (Fake) แน่นอนครับ

ภาพ make 100 % ครับ

แต่ก็ทำให้สยองไม่น้อย กลัว

ไม่ครับ ขอยืนยันอีกเสียงครับ ว่าความจริงครับ

เมื่อ 2 - 3 เดือนก่อน ผมเกิดฝาเคสด้านขวาของเครื่องไว้ เพราะอุณภูมิมันร้อนผิดปกติ เครื่องมันชอบ Restart เองอยู่เรื่อย
ปรากฎว่ากำลังจะใส่ฝา ได้ยินเสียงไรไม่รู้หลังบอร์ด เขย่าๆ มันตกลงมาด้านล่างบอร์ด ปรากฎว่าเป็นตุ๊กแกครับ

[quote author=BEER link=topic=6947.msg64957#msg64957 date=1182740335]
ไม่ครับ ขอยืนยันอีกเสียงครับ ว่าความจริงครับ[/quote]

รูปข้างบนเป็นรูปแต่ง 100% อย่างที่คุณ superdog บอกไปแล้ว … ส่วน กรณีของน้องเบียร์เปิดฝาเครื่องทิ้งไว้ ทั้ง งู หนู จิ้งจก ตุ๊กแก มันเข้าไปได้หมดแหละครับ …