ถ้าวินาทีนี้ คุณกำลังจะตาย คุณจะทำอะไรก่อนตายคะ

ถ้าเป็นดิฉัน ก็คงกลับมาหาลูกอะนะ แต่ถ้าเป็นคนในภาพ ก็อ่านเอาเองค่ะ

ถ้าจำไม่ผิดเหมือนเคยดูค่ะ

ไอ้อันแรกก็พอทำเนาอ่ะนะ

ไอ้อันหลังนี่ มันทนได้ไง จนกระทั่งมีหลานยังไม่ตายเนี่ย

ขอกลับบ้าน นอน ดีกว่าครับ
เคยเจอแบบ แนวๆ xxx ด้วยครับ ก่อนตายทำอะไรดี ออกแนวชั่วๆ ขำๆ ดีครับ ขุดไม่เจอ

เออ นั้นซิน่ะ ถ้าวินาทีนี้เราจะตายเราจะอยากทำอะไร ไม่เคยคิดเลยครับ
รู้แต่ว่า อยากตายในลักษณะ วูบแล้วไปเลยอ่ะครับ

คงบอกได้ว่า คิดไม่ออกครับ จนกว่าจะถึงเวลานั้น

สวดมนต์

ถ้ายังมีเวลา+แรงให้พูดหรือทำอะไรได้
คงโทรบอกความในใจกะคนที่ติดค้างอยู่ทั้งหลายทั้งเพเท่าที่ทำได้อะครับ

แต่เอาจริง ถ้าถึงตายก็คงไม่ทันได้ทำไรอยู่แล้ว

ตายช้าแท้น้อ…

lol

บ่นตัวเองอีกแล้ว อุ๊ป :blink:

เคยนึกกันมั้งไหมครับ จะใช้งานสังขาร สักกี่ปี ปาดด นึกไปนู้น
ผมขอสัก ไม่เกิน 80 ก็ พอรับไหว ใช้ชีวิตให้มีค่าก่อน เกิดมาทั้งที ยังไม่ทำอะไรให้กับประเทศ เลย (เป็นคนน่ารัก และพลเมืองที่ดีของชาติ)
พักนี้ปลงๆ อุ๊ป