ขอทราบวิธีการลงโฆษณาที่เวปนนี่หน่อยครับ

สวัสดีครับ

พอดีจะทำการประสัมพันธ์เวปเช่า VPS อะครับ ก็คือ http://www.vpshispeed.com/th

แต่พอโพสไปข้อความแล้วก็โดนลบ แบบว่าโพสผิดหมวด เลยอยากทราบวิธีการขอเป็นสมาชิก [full member]
หรือวิธีการลงแบนเนอร์ที่เวปนี้ด้วยครับ ยังไงตอบกลับทางข้อความนี้หรือที่เมลผมด้วยนะครับ

ลองถามไปหลายรอบยังไม่มีใครตอบกลับ เลยขอลองโพสถามในนี้ครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เริ่มจากอ่าน FAQ เลยครับ

ส่วนเรื่อง การลงโฆษณาบน THT

ขอบคุณครับ

ถ้าผมจะเป็น [B]Full Member หรือจะลงแบนเนอร์ต้องทำไงมั้งครับ[/B]

คำตอบอยู่ในลิงค์ที่ 2 ของโพสต์ผมครับ ขอบคุณครับ

ได้คำตอบแล้วน่ะครับ ผมไม่ตอบ PM ละน่ะ :slight_smile:

สรุปง่ายๆ ลงแบนเนอร์ เสียตังค์ ติดต่อ admin เลย (โพสบนผมนี้แหละ)
ถ้าลงฟรี ก็ต้องใจเย็นๆ ทำตามกติกาครับ โพสให้ได้ 50 โพสก่อน(แบบธรรมชาติน่ะ ไม่ใช่ปั่น อ้อ ต้องมีอายุสมาชิก มากกว่า 1 เดือนด้วยน่ะ) พอเป็น full member แล้วก็โพสกระทู้โฆษณาได้ครับ

ขอบคุณครับ คุณ ICOM เดี๋ยวผมจะติดต่อแอดมินเรื่องการลงแบนเนอร์นะครับ

ถ้าผมจะลงแบนเนอร์แบบเสียเงิน ไม่ทราบว่าพอจะมีตัวอย่างตำแหน่งของแบนเนอร์ไหมครับ
หรือขอเบอร์โทรติดต่อด้วยครับ

แบนเนอร์มีแหน่งเดียวที่หัวเว็บด้านบนของทุกหน้าครับ ดูรายละเอียดได้จากลิงค์ที่แจ้งไปก่อนหน้าได้ครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ ผมเริ่มเข้าใจละ พอดีไปไล่อ่านจากกระทู้ต่างๆในเวปนี้555 เดี๋ยวติดต่อไปช่วงเดือน 6 นะครับ