เขาโฆษณาขายอะไรอ่ะ ดูไม่ออก

วันนี้ว่างจัด มาแซว admin เล่นครับ:70bff581:

555 เป็นที่เครืองคุณเองเหรือเปล่าครับ? :slight_smile:

นั้นซิ สงสัยเหมือนกัน เป็นบ่อยๆ

ad blocker หรือเปล่าครับพี่ธี

ไม่น่ะครับ เพราะ ไม่เคยตั้งค่า หรือติดตั้งอะไรเพิ่มเติม fx เพียวๆ
แล้วปรกติก็เห็นโฆษณาน่ะครับ เป็นแบบนี้แค่บางครั้ง

เป็นที่ fx มั้งครับ โครม ยังไม่เคยเจอ

ถ้าเจออีกลองดูข้อความ error เต็มๆอะครับว่ามันชี้ไปที่ไฟล์ไหนน่าจะพอระบุสาเหตุได้

สังหรณ์ใจว่าอาจจะติดมัลแวร์นะเนี่ย

อ่านเจออันนี้ รีบปิดงานทั้งหมด scan virus แบบละเอียด พึ่งจะเสร็จเนี่ยแหละครับ รอดไป ไม่มีอะไรผิดปรกติ
Trend micro titanium Max ครับน่าจะพอเชื่อใจได้

จริงครับ แต่ถ้าไงลองก้อปข้อความที่มัน error มาหน่อยก็ดีครับ บางทีอาจเป็นพวกปลั๊กอินบางตัวมันรวนๆทำให้บั๊กครับผม

Baidu หรือเปล่า 555555