สอบถามราคาขายเครื่องครับ

เครื่องนี้ ถ้าขาย น่าจะได้ราคาเท่าไหร่ได้ครับ

Cisco C200 M2

CPU X5670
RAM 48GB ECC REG KINGSTON ประกัน SYNNEX LT (16GB x 3)
HDD WD Black 2TB

ประกันเหลืออีกประมาณปี 6 เดือน รางมีครบ

ถามราคาขายดูก่อนครับ ยังตัดสินใจอยู่ว่าจะขายดีใหม

pm เต็มครับ เคลียด้วย

ขาย เท่า ไรบอกด้วยนะครับ หาซื้ออยู่

ขายเท่าไหร่บอกเก๊าด้วยคน

ตีราคา ประมาณ 4x,xxx ครับ

:d5f02ecd: น่าสนใจถ้าราคาไม่แรงเกินไป :d5f02ecd:

ขอบคุณทุกท่านมากเลยครับ

ตอนนี้ได้ราคาในใจแล้ว เดี๋ยวขอตัดสินใจก่อนครับว่าจะเอายังไงต่อ

ถ้าตัดสินใจขายยังไงจะมาตั้งกระทู้ใหม่อีกทีนึงครับ

pm ราคามาด้วยนะคร้าบ (ถ้าขาย)

ขอราคาเช่นกันครับถ้าขาย ขอบคุณครับ