สวัสดีครับ กำลังหาโฮสครับ แนะนำหน่อยครับ

เพิ่งจะสมัครตะกี้เองครับ แต่ว่าเข้ามาติดตามอ่านกระทู้ประจำ

ผมเพิ่งจะหัดทำเวบเป็นครั้งแรกนะครับ ยังไม่มีประสบการณ์ด้านนี้ กำลังหาโฮสติ้งอยู่ครับ โดเมนเนมมีแล้ว รบกวนช่วยแนะนำบ้างนะครับ ขอเป็นแบบเก็บค่าบริการรายเดือนนะครับ เดือนละประมาณ 100-300

สอบถามนิดนึงครับ

คงต้องลองดู

>> เก็บค่าบริการรายเดือนนะครับ
host ใดเก็บแบบรายเดือนบ้างครับ อยากทราบเหมือนกัน

สนใจของผมไหม ครับ ช่วงนี้โปรโมชั่นอยู่ครับ

50 Mb

ขออนุญาติแนะนำบริการโฮสติ้งของตัวเองหน่อยค๊าบ

www.itcehosting.com คร๊าบบ

lol

ของผมรับชำระรายเดือนครับ แต่มีมัดจำล่วงหน้า 2 เดือน และถ้าชำระล่วงหน้าหลายเดือนจะมีส่วนลดตามนี้ครับ

ชำระค่าบริการล่วงหน้าขั้นต่ำ 1 เดือน โดยไม่นับรวมเงินมัดจำ
หากชำระค่าบริการล่วงหน้าราย 3 เดือน ได้รับส่วนลด 5%
หากชำระค่าบริการล่วงหน้าราย 6 เดือน ได้รับส่วนลด 10%
หากชำระค่าบริการล่วงหน้าราย 12 เดือน ได้รับส่วนลด 2 เดือน (16.66%) + Free 1 Domain

แต่ว่าราคาสูงนิดครับ ลองดู plan ได้จากหน้าเวบครับ
http://www.pinkkeyhost.com/pub/pages.php?page=hosting

ลองโทรไปซิครับ ถ้ามี จนน. รับสายตลอดก็ OK หล่ะ