การให้คะแนนจิตพิสัยสมาชิกคนอื่น

อยากให้เพิ่ม description ตอน จะหัก หรือ เพิ่ม จิตพิสัยครับ รู้สึกว่าจะมีอยู่แล้ว เพราะอย่างน้อยมันจะมี report ไว้ให้เราดูด้วย

[quote author=siamwebhost link=topic=3060.msg28974#msg28974 date=1154269268]
ขอบคุณ คุณหมวย และ พี่ Pizzaman มากๆ เลยนะครับ ที่กรุณา … ผมสงสัยว่า ใคร บางคนที่ถูกติดลบเยอะๆ อยากหาเพื่อน ก็เลยคลิกติดลบให้ผมครับ

[removed by MOD]

[quote author=nobunaga link=topic=3060.msg39567#msg39567 date=1164272469]
สวัสดีนักเล่นบิททุกท่าน

พอดีผมไปเจอเว็บเล่นบิทเว็บหนึ่งที่แนะนำเว็บบิทเยอะเหมือนกันครับไม่รู้หามาจากไหน
จึงอยากแนะนำทุกท่านครับเพราะคิดว่าน่าจะชอบเล่นบิทเหมือนกัน
และอย่าลืมแนะนำแบ่งปันกันระหว่างเพื่อนฝูงด้วยนะครับจะได้แชร์กัน
เหมาะสำหรับมือใหม่ด้วยครับเพราะเว็บเค้าแนะนำการเล่นตั้งแต่เริ่มด้วย

http://freewebbit.saiyaithai.org
(ตอนนี้เค้าอัพเดทใหม่แล้ว-อาจเจอของดีครับ)
เมื่อวานผมเข้าไปดูมา ทางเว็บเค้าก็ได้อัพเดทข้อมูลใหม่แล้วครับ

สมัครฟรีได้เลยครับ ทั้งเว็บบิทไทยและต่างประเทศ

เว็บนี้อัพเดทข้อมูลบ่อยครับมีข้อมูลความรู้ใหม่ๆ ตลอดผมก็เป็นอีกคนหนึ่งที่ชอบเข้าเว็บนี้มากเราจึงอยากบอกต่อให้เพื่อนๆครับ
ลองเข้าทดสอบใช้งานดูนะครับ

edit ลบคำด่า

ระบบ จพส หายไปไหนแล้วอ่ะ

แหๆ ครับ