การให้คะแนนจิตพิสัยสมาชิกคนอื่น

ตอนนี้มี 2 อัน ใต้ชื่อตัวเองนะ

เหอๆๆๆ

มีหมดมั้ยครับเนี่ย ถ้ามีเยอะจะได้เพิ่มให้หมดทุกคนเลย ใจดี

เห็นคำว่าจิตพิสัยแล้วรู้สึกไงๆ ก็ไม่รู้

เผอิญมันเป็นคำพูดต้องห้ามที่เว็บ f0nt.com/forum
จริงมั้ยครับพี่ ohaeey

ต้องเรียก จพส.

ใครทราบที่มาของคำว่า จพส. บ้างครับ

ถามยักษ์เอ้ เอ้ยพี่เอ้ (ohaeey) ครับ

ต้องโมธีมครับ หาโมดูลไม่เจอ และผมไม่อยากโมธีม (standard theme) เพราะมันจะได้ง่ายในการ maintain ในวันหลังครับ
ส่วน New PM สามารถตั้งค่าได้ใน Profile ส่วนตัว ให้มัน popup ได้ครับ บางท่านอาจไม่ชอบ (ผมก็คน) แต่ก็เป็นทางเดียว
ที่เห็นในตอนนี้สำหรับการโชว์ว่ามีข้อความใหม่ครับ

ขอบคุณทุกท่านสำหรับคำแนะนำ และความเห็นต่างๆ ครับผม

[quote author=pizzaman link=topic=3060.msg22949#msg22949 date=1146676864]
ใครทราบที่มาของคำว่า จพส. บ้างครับ

อ้า ไปนู่นเลย

เหมือนไปเล่นบันจี้เลยเนาะพี่ โดดไปไกล แล้วดึงกลับมา ฮ่ะๆๆๆ จพส.
งั้นผมขอเป็น นกภ. ก่อนแล้วกันนะครับ

ปล. นักการภารโรง
ปุ๊ก

แหมๆ อย่างพี่ปุ๊กก็ต้องประชาสัมพันธ์เลยครับ

ภารโรงให้ผมเอง กวาดขยะแถวๆ นี้ :dry:

เอของผมเหมือนยังไม่มีให้โหวตแฮะ ไม่งั้นจะกดให้น้อง iCeZ สัก 10 ที
สมัครใหม่ลำบากแท้อย่างนี้นี่เอง อ่ะๆๆ สู้ๆ สู้ตาย

ประชาสัมพันธ์ กับ ภารโรง

[quote author=ohaeey link=topic=3060.msg22958#msg22958 date=1146680862]
ประชาสัมพันธ์ กับ ภารโรง

แบบนี้สงสัยต้องสิงเป็นผีเฝ้าบอร์ดมั่งแล้วนะเนี้ย ชิงทุนอาหารกลางวันมีตติ้ง
โดยพี่ ohaeey ฮ่ะๆๆๆ (โค่นแชมป์)

ปุ๊ก

ง่า…

น่าจะเรียกว่า ประชานิยม มากกว่านะครับ

ระวังค่าไฟล์ขึ้นนะท่าน

โห สนุกกันใหญ่ ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยโหวตให้นะคะ