ขอเคลียร์กระทู้ปักหมุด

เนื่องจากกระทู้ปักหมุด เยอะแยะมากมาย ผมเลยขออนุญาตเอาออกบ้างนะครับ โดยเฉพาะกระทู้เก่าๆ เพื่อเปิดทางให้กระทู้ใหม่ๆ ทันสมัย ได้มาปักหมุดบ้างครับ

ขอบคุณครับ

ท่านผู้ใดพอสละเวลาอันมีค่า ทำกระทู้รวมลิ้งค์ ที่น่าสนใจในแต่ละหมวดไว้ เพื่อจะได้ปักหมุดกระทู้รวมก็แจ่มเลยนะครับ

ผมเห็น mod 2-3 ท่านทำไว้ในห้อง Other (นานแล้ว) อะไรแบบนั้น ไอเดียแจ่มเลยครับ

link นั้นก็เก่าแล้วครับ

ต้องแก้ link รวมกระทู้ปักหมดใหม่

งั้นเดี่ยวยังไงผมจะลองรวบรวมในหมวด Control Panel, Software & Technical Stuff

จริงๆผมก็เห็นว่าปักหมุดเยอะไปเหมือนกัน ต้องเลือนๆลงมาอ่านครับ

ช่วงนี้นาฬิกาเสียครับ ไม่มีเวลาเลยครับ

วลีโดนใจมากครับพี่ธี

ของผมไม่เสีย แต่ผมไม่ใส่นาฬิกา