ช่วงปิดเทอมนี้มันเปิดอะไรขึ้นเหรอครับ

THT Game V1 : ให้เปิดกระทู้หมายเลข3000.0

ผมสังเกตุว่าตั้งแต่ช่วงปิดเทอมมานี้หลายเว็บ หลายอย่างในเน็ตเริ่มปั่นป่วนไปหมด

เว็บคนไทยโดน hack เพิ่มขึ้น

เว็บบางเว็บไม่เคยดาวน์ ก็ดาวน์

ผมเจอแฮก 555
เย็น + เผ็ด

แต่ผมถาม ใหม่

ทำไมปีนี้ถึงซวยได้แบบนี้

รู้งี้ไม่ลบลู่ดีกว่า
:pimp:

ผมเจอแฮก 555
เย็น + เผ็ด

แต่ผมถาม ใหม่

ทำไมปีนี้ถึงซวยได้แบบนี้

รู้งี้ไม่ลบลู่ดีกว่า
:pimp:

เป็นจังหวะ นะครับ ยังไงก็ ไปทำบุญสักหน่อย เพี่อ ความสิริมงคล นะคับ จะได้ ไม่มีภัยนะคับ
ผมก็เหมือนกันไปวาง Server ก็ดันโดนสุนัขของปู่ ที่บ้านกทม กัด อะคับ แบบว่า วันที่จะไปวาง นะคับ (ก่อนไป) ยังไง ก็ไปทำบุญ บ้าง นะคับ :stuck_out_tongue:

เป็นจังหวะ นะครับ ยังไงก็ ไปทำบุญสักหน่อย เพี่อ ความสิริมงคล นะคับ จะได้ ไม่มีภัยนะคับ
ผมก็เหมือนกันไปวาง Server ก็ดันโดนสุนัขของปู่ ที่บ้านกทม กัด อะคับ แบบว่า วันที่จะไปวาง นะคับ (ก่อนไป) ยังไง ก็ไปทำบุญ บ้าง นะคับ 

เป็นไปได้น่ะ…ครับ… :angel:

server games ของผมก็วูบไปดื้อๆ สามรอบในสองสัปดาห์ - -’’
>> server ที่ว่า คนออนไลน์ช่วง peak ประมาณหมื่นสอง ตอนนี้จะหมื่นสามแล้ว

ทำเอาเว็บล่มตามด้วยเลย (ตอนนั้นยังไม่ได้ลง httpd accel) คนที่มันเข้าเกมไม่ได้ก็มาเข้าเว็บแทน คนออนหน้าเว็บจากปกติสามสี่ร้อย พุ่งไปเฉียดๆ 2000

โลกแตก ฮือๆ

เคราะห์กระหน่ำ Summer Sale :blink: :stuck_out_tongue:

ไม่เชื่ออย่าลบหลู่

ถ้าจะให้ดี หาหลวงพ่อไปเจิม Server ด้วย แต่อย่าถึงกะปะพรมน้ำมนต์แล้วกัน

ใครว่า โหรศาสตร์ ไปกะวิทยาศาสตร์ไม่ได้
ดูพันทิพ ซิ ขายทั้งพระ ขายทั้งคอม จนมีพระไปหาซื้อหนัง… เอเกี่ยวไหมเนี่ย

ไปดีกว่า 555

ไม่เชื่ออย่าลบหลู่

ถ้าจะให้ดี หาหลวงพ่อไปเจิม Server ด้วย แต่อย่าถึงกะปะพรมน้ำมนต์แล้วกัน

ใครว่า โหรศาสตร์ ไปกะวิทยาศาสตร์ไม่ได้
ดูพันทิพ ซิ ขายทั้งพระ ขายทั้งคอม จนมีพระไปหาซื้อหนัง… เอเกี่ยวไหมเนี่ย

ไปดีกว่า 555

อันนี้ ใครทำ ก็ทำได้ นะคับ เพราะ รู้ สึกว่า วันจะอยู่ ติด กะ ตึก กสท เลย นี่ คับ อิอิอิ :stuck_out_tongue:

อ๋อ ผมกำลังจะเปิดโฮสไง ตอนนี้ก็ไล่ hack เวบบนโฮสคนอื่นๆซะให้หมด :dgrin:

(อย่าเอาเป็นจริงเป็นจังนะ ล้อเล่น :stuck_out_tongue: แค่ทำงานของตัวเองก็แทบไม่มีเวลาเหลือแล้ว)