ขอคำแนะนำงับ

ใครพอจะมีฟรีโฮสติ้ง ที่ใช้โดเมนเราเองได้บ้างอะ จะเอาใช้ชั่ว คราว เพราะเราใช้โฮสของเน็ตเวิกไทย แล้วมันเจ๊งไปอะ ตอนนี้เว็บมันเข้าไปได้เด๋วเพื่อนๆ ที่เข้าเว็บเราจะ หายไปกันหมด เลยจะหาโฮสฟรีใส่โดเมนและติดประกาศ ไว้ เพราะโดเมนที่ใช้ใช้มันไม่มีให้ทำหน้า maintance

เฟริสเด่วแกออนเอ็มแล้วคุยกัน

ต้องติดต่อ manydomain แต่บางโดเมน เปนชื่อ networkthai.net หมดทำไงเนี้ย

เออติดต่อมาละกันเด่วให้ใช้โฮสฟรี :angel: รอออนเอ็มนะ

เฟริสเด่วแกออนเอ็มแล้วคุยกัน

ต้องติดต่อ manydomain แต่บางโดเมน เปนชื่อ networkthai.net หมดทำไงเนี้ย

เออติดต่อมาละกันเด่วให้ใช้โฮสฟรี :angel: รอออนเอ็มนะ

น่านับถืออย่างยิ่งครับ