ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ อยู่มานานแต่เพิ่งสมัคร

ตะกี้มีเมลล์จากคุณอาหมวยเข้ามาถามว่าเข้ามาปั่นกระทู้ทำไม

เลยมาบอกกล่าวเจ้าบ้านกันนิดนึงละกัน

ใครที่เล่นบอร์ด Thaiseoboard กับ Zone-IT อาจจะเคยเห็นผมอยู่ครับ

ผมชื่อ กัน เป็นหนึ่งในเว็บมาสเตอร์มีจิตสำนึกครับ

ไม่ได้มีเจตนาเข้ามาปั่นครับ ผมก็ไม่ชอบการสแปมเหมือนกัน แต่สงสัยโพสวันนี้เยอะไปหน่อย ปาไปเกือบสิบกระทู้ - -

ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ มาดีนะครับ

User คุ้นๆ เหมือนเคยเห็น

สวัสดีครับ

ผมเห็นโพสกระทู้พรวดเดียว 7 กระทู้ เก่าใหม่ เลยปลามไว้ก่อนหะ เดวidจะสาปสูญ

อาหมวยรับน้องโหด

:smiley: พอดีไม่ได้เล่นไทยเสียวบ่อยงับ

น๊าาาน นาน กว่าจะเข้าไป มาม่าใส่คน

แต่ถ้าเจอทักกันมั่งนะ ;D

ลองเพิ่ม p ไป ตรงตัว a ตัวที่ 2 ในชื่อดูครับ :stuck_out_tongue:

ขำๆ นะครับ

ยินดีต้อนรับครับ

THT กระทู้มันไม่ได้ไหลเร็วเหมือนเว็บทั่วไป บางทีว่างก็ขุดตอบไปเรื่อยเปื่อย

แต่อย่างน้อยก็ดู Rep ล่าสุดอยู่นะ ไม่ใช่ว่าขุดกันข้ามปีกันเลยทีเดียว 2-3 เดือนก็ไม่กล้าขุดหล่ะ

วาสนานิวเม็มเบอร์ ถ้าไม่เร่งตอบ ก็ไม่มีสิทธิ์มีเสียง บางทีตอบไป 2-3 โพส ชื่อก็ขึ้นเรียงเป็นตับล่ะ

บางครั้งก็ไม่ได้มีเจตนาจะปั่นจริง ๆ แต่ลึก ๆ ก็แอบมีเจตนา หุหุหุ

จริงๆแล้ว จะโพสวันละ 5 10 20 ก็ไม่มีใครทักหรอกครับ ถ้าโพสนั้นมีสาระ มีเนื้อหา

ไม่ใช่ emo อย่างเดียว หรือ มาเก็บความรู้ , ตามนั้นเลย , เห็นด้วยครับ ฯลฯ

ประเภทนี้ ใครมาเห็นก็ต้องติว่าปั่นกระทู้แหละครับ

ส่วนใหญ่ถ้าผมทักว่าปั่นนั้นแหละ โดนแน่ เพราะผมตามลบโพสไร้สาระออกด้วย

bot มาแล้ว

THT ไม่ใช่บอร์ดทั่วไปครับ เป็นบอร์ดชมรมผู้ประกอบการอินเตอร์เน็ตหรือว่าโฮสติ้ง

ไม่ค่อยมีกระทู้ไร้สาระหรอก ถ้ามีก็มีแค่แก้เคลียดวันละ 1-2 กระทู้เท่านั้น

และส่วนมากจะมีปัญหาแต่ ๆ มาแชร์ความรู้กันซะมากกว่า

ยังไงก็ต้อนรับนะครับ ระวัง Bot THT นะ โหดมาก ย้ำด้วย โหดมาก

นี้เขาชมหรือด่าเนี่ย

ท่าทางบอทแรงจริง อย่างงี้ต้องสูบ

เอ้ย! ไม่ช่าย 555

แค่นี้เว็บผมแรงพอตัวแล้วครับ อัดมากเดี๋ยวดาต้าเบสล่ม -.-!

สมัครมาหาข้อมูลไปเขียนบทความเพิ่มด้วยแหละครับ ช่วงนี้เขียนไม่ลื่นมือ เหมือนความรู้ไม่แน่น

Bot เครื่องแรงจริง คอนเฟิร์ม

ชอบ ครับ คิดได้นะครับ