เมกูมิ สุดยอด เนื้อย่าง ญี่ปุ่น

ชื่อกระทู้ตามคอนเซ็ป ของร้านครับ

รูปไม่ชัดนะครับ ถ่ายจาก BB

ร้านอยู่ที่ ซอยนวลจันทร์ครับ ไม่แน่ใจ ว่า ซอย 19 หรือ 23 กันแน่ครับ อยู่ระหว่างนี้ครับ เลยโคขุนคุณทองไปเล็กหน่อยถ้ามาจากทางนวมินทร์

แซลม่อน ซาชิมิ สดดีครับ ไม่คาวเลย แนะนำเลย แต่… 5 ชิ้น 120 บาท

กุ้ง แกะมาให้อย่างดี … กลายเป็นหวังดีประสงค์ร้าย พอย่างแล้ว ติดตะแกรง แล้วก็เละครับ
มันกุ้งแห้ง ไหลตกไปใส่ถ่าน

ถ่ายรวมๆ ครับ ไม่ไหว หิว 555+
เห็ดออริจิ
หอยเชลล์ปิ้งแล้วอร่อยดีครับ แต่สู้ปิ้งแบบมีฝาไม่ได้
เนื้อชุด A 320 บาท พอดี 2 คนอิ่ม (แต่ผม สั่ง 2 ชุดครับ 55+)
แคลิฟอเนียร์ โรลล์ งั้นๆ กินลำบาก

รวมๆ เหมือนเดิมครับ รีบ
เกี๊ยวซ่าอร่อยดีครับ คล้ายๆที่ขายที่โรงเรียนสมัยก่อน
ข้าวผัดกระเทียมห่วยแตกที่สุดครับ ใครไปกินอย่าหวังกับมันเลย

สรุป
บริการ 9
รสชาติ 7
ปริมาณ 5

ไป 2 คน ฮากเลือด หมดค่าเสียหายไปทั้งหมด 1,450 บาท ครับ

ถูกกว่าไปกิน Sukishi ครับ ในราคาที่ถูกกว่า
มีช่องต้มแบบสุกี้ด้วย
ใครผ่านไปลองทานดูครับ
ร้านนี้พนักงานสาวๆ เยอะนะครับ xD

กลับมากทม. แล้ว วันนี้ไปอีกดีไหมนะ ฮะฮ่า

อ้อ ร้านสีแดงๆใช่ป่ะพี่ไม้ ติดๆกัับ โคขุนเลย

คนเยอะทุกวัน เสียดาย ไม่กินนเนื้อ

ใช่ครับ

มีหมู ไก่ มีหอย กุ้ง อาหารทะเลด้วยนะครับ

แล้วก็อาหารญี่ปุ่นครับ

ซี้ดดด หิววววว

อ๋อสรุป ร้านนี้ไม่ได้มีแค่ เนื้อใช่ไหมครับ งั้นเดี๋ยวผมไปกินบ้างครับผม แต่ 2 คนพันกว่าบาท กินยังไงเนี่ย

น่าน THT @ Eat ขอต้อนรับ 555