เหนื่อยโพสต์แล้วอ่ะ

ตอนนี้สมัครให้ gg มันหาเจอแต่ต้องช่วยด้วยการไปโพสต์ตามกระทู้ต่างๆก่อน ตอนแรกลูกคเก็เข้ามาดูเวปเยอะเลยแต่พอเราหยุดโพสต์ก็เงียบ แถม search ใน gg ก็อยู่ไกลมากไม่ติดหนึ่งในร้อยเลยมั้ง

แงๆๆๆๆๆๆๆๆ หนูขายของไม่ได้เลย เนี่ยจะปิดร้านแล้วอ่ะ ใครแนะนำหน่อยได้มั้ยคะ

ใจเย็นๆครับ สู้ต่อไป ว่าแต่เว็บอะไรหรอครับ ^^

จ้างทำ SEO สิครับ

แต่จะคุ้มกับค่าลงทุนหรือป่าว

จ้างโพสสิครับ คุ้มอ่ะ เว็บละบาทสองบาทก็มีคนทำให้แล้ว

[quote author=HOSTNEVERDIE link=topic=27393.msg258594#msg258594 date=1272980136]
จ้างโพสสิครับ คุ้มอ่ะ เว็บละบาทสองบาทก็มีคนทำให้แล้ว

[quote author=[A]dminKunG link=topic=27393.msg258595#msg258595 date=1272980285]
โดนหลอกบ่อยอ่ะสิครับ เขาบอกว่า จะจัดการโพสแล้วส่งลิงค์ให้ ภายใน 2 เดือน
แต่รอมา 2 เดือน เงียบเลย อาศัยระยะเวลาที่นาน เพื่อทำให้ลืม (แต่ผมไม่ลืม)

[/quote]

จ้างโพส เด่วจะกลายเป็นมีคนชอบมากกว่าคนเกลียดนะครับ << แก้ไข!! มีคนเกลียดมากว่าชอบครับ
เข้าข่าย Spam

Edit :: โทษทีฮะ ดึกๆแล้วมึน

^
^
น่าจะเกลียดมากกว่าชอบ

ทุกอย่างต้องใช้เวลาครับ อดทน

อีกวิธี แทนที่จะไป spam ในบอร์ดอื่นๆ เราก็ พยายามทำ content ของเราให้ดีๆ

วิธีนี้ดีที่สุดครับ ฟังธง!!!

ขอบคุณที่แนะนำครับ

พวกรับจ้างโพสนี่เดือนนึงผมต้องคอย BAN User เป็นร้อยเลย เหนื่อยจริงๆ
โพสก็เล่นสะทุกหัวข้อ น่าจะเปลี่ยนชื่อเป็น “รับจ้าง SPAM”