มีใครรับ ทำระบบแจกเวบบอร์ดฟรี กับ พื้นที่ฟรีบ้างครับ

มีใครรับ ทำระบบแจกเวบบอร์ดฟรี กับ พื้นที่ฟรีบ้างครับ

ถ้าใครรับทำ ทิ้งเบอร์ไว้ครับ หรือ PM มาก็ได้นะครับ เดี๋ยวผมโทรกลับ

packetlove.com ติดต่อป๋าต้น เมพมาก

[quote author=Armuay.net อาหมวยจ้า

เคยเห็นหลายที่ ของตปท. เอา phpbb3 มาทำแจกนะครับ คิดว่าคงมี script ฟรี

ทำได้แต่ freehosting ครับ ถ้าสนใจ PM มาได้ครับ

งบประมาณเท่าไหร่ครับ มี Requirement อะไรบ้าง รบกวน PM บอกหน่อยครับ

ดันนิดนุง

multiforum hosting - smf board