พาแฟนไปกินกุ้งเผาอ่อนนุช

ไป 2 ชีวิต สั่งแบบชิวๆ

ผ้าเย็นไว้เช็ดมือตอนแกะกุ้ง

น้ำปฏิเสธ

แจกก่อนอย่างแรกแจกทุกโต๊ะเป็นทำเนียมของที่นี่เลยก็ว่าได้

เห็นแล้วหิว นึกถึงเมื่อก่อนตอนอยู่ ซ.46 นะ เดินไปหลังบ้านกินประจำเลย เดี๋ยวนี้ย้ายทั้งที่อยู่ทั้งร้านเลยไม่ค่อยได้ไปกินเท่าไร
ที่อร่อย ๆ ก็ กุ้งเผา , ปลาช่อนแป๊ะซะ (น้ำแกงอร่อยมาก ๆ) ที่ผมจำได้ก็ราว ๆ นี้ ยิ่งเห็นต้มยำ สงสัยวันหลังได้แวะไปกินแน่ ๆ อิอิ

ปกติไม่เคยอิจฉาใครเลย
แต่งานนี้อิจฉามาก เพราะเรากินอาหารทะเล ไม่ได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากหม่ำมากๆ เลยพี่น้อง

น่าหม่ำจริงๆครับ

ปล. อ่านตอนแรกก็ว่าอะไรคือน้ำปฏิเสธ = น้ำเปล่านี่เอง

น่าหม่ำจังอาทิตย์หน้าไปกินมั่ง

โปรโมตร้านอ่ะป่าวพี่ :slight_smile:

อยากกกินมักๆๆ

โม้ป่าว พาแฟนไปแต่ไม่เห็นมีรูปแฟนเลย 55

บอกแฟน กินน้ำใสดีกว่าไหม น้ำข้นนี่อาหารเร่งไขมันนะนี่

บอกไปเลยเพ่ กินได้กินไป อ้วนเมื่อไหร่เลิกกัน ฮาๆๆ

เห็นกุ้งแล้ว อยากกิน

-*- มันเล่นบาสทุกวันตอนนี้หนัก 38 เอง

[quote author=Armuay.net อาหมวยจ้า link=topic=25986.msg247145#msg247145 date=1266217793]
-*- มันเล่นบาสทุกวันตอนนี้หนัก 38 เอง

อยากกินกุ้งๆๆๆๆ