การคัดเลือกทหารที่อินเดีย

ดูแขนก่อนว่าเคยหักมารึป่าว หรือแขนงอ พร้อมเพรียงกันจริงๆ

ทดสอบวิ่งโหดน่าดูครับ

วัดรอบหน้าอกนี่สุดยอดจริงๆครับ ฮ่าๆ อกจะแอ่นไปไหน 555++

ครูฝึกอธิบายกฎของทหาร คิดว่านะครับ ผมเดาเอา 55+

วัดความห่างของหัวนม เดาเอาเช่นกันครับ ฮ่าๆ

ทดสอบกำลังแขนโดนการโหดราวนานๆ

อ่านไม่เข้าใจบางคำ แต่ก็จะพยายามอ่าน สรุปคือ โหด !

= = มีหลายสีจังเล
มีทั้งดำและขาวเหอะๆ

โหดแบบนี้ แสดงว่าคนอินเดีย ต้องการเป็นทหาร จนเกินความต้องการของกองทัพแน่ๆ
ไม่มช้อินเดียขาดทหาร

โหดทุกชาติครับ ไทยก็ไม่น้อยหน้า เพื่อนผมเจอมาแล้ว ตีนรุ่นเดียวกันแต่เข้าคนละผัด เขาเลยถือว่าพี่ใหญ่ ใครผัด 4 ซวยไปรุ่นน้อง