ขึ้นไปสักการะ รัชกาลที่ 6 ณ เขาชนไก่

ผมไม่มีออกําลังกายนะ ส่วนอาบนํ้ายังไงก็ได้ครับ
ยิงปืน หูดัง วี๊ๆๆ

[quote author=ICOM link=topic=25480.msg242559#msg242559 date=1264131871]
เดี๋ยวนี้เขาโหดกันขนาดนั้นเลยหรือ
ตอนผมไป ผมว่ายังกับไปค่ายลูกเสือเลย สบายๆ
กินก็มีข้าวหุงไว้ให้พร้อมกับ

ว่าแต่เค้าบอกว่าถ้ามี รร ดังๆไป เค้าจะฝึกเบา จริงไหมครับ

โรงเรียนจิ นอนบนรถแอร์

แต่พอเจอจ่านรก ดังแค่ไหนก็โดน จ่าแกโคตรเท่เลย ยิ่งตอนปิดนะ โคตรเท่

ว่าแต่เดี๋ยวนี้เขาฝึกกันที่ไหนครับ ตอนผมเรียน ปี 1 ฝึกที่กรม รด. แถวสนามหลวง แต่ปี 2 กับ 3 ฝึกที่ ร.1 พัน 1 ราชวัลลภ ถนนวิภาวดี เยื้องๆ โรงเรียนอะไรจำไม่ได้ สาวสาวยๆเพียบ เพื่อนๆชอบชวนไปนั่งเหล่

ศูนย์ใหญ่ >> มพัน1 >>ศูนย์ใหญ่

ข้างๆสุรศักดิ์มนตรี และ ติดหอการค้าครับ ปี 2 ร 1 พัน 1 นี่อยู่ฝั่งตรงข้ามใช่ไหมครับ ถ้าใช่ ผมเรียนที่เดียวกับพี่เลย
นั่งดูสาวหอการค้า แต่แปลกเนอะสาวๆ หอนี้มี บีเอ็ม มารับเป็นสิบคนเลย
แต่ปี 1 ผมเรียนราบ 11

[quote author=Yourthaihost.coM Hosting คุณภาพ link=topic=25480.msg242616#msg242616 date=1264146509]
ข้างๆสุรศักดิ์มนตรี และ ติดหอการค้าครับ ปี 2 ร 1 พัน 1 นี่อยู่ฝั่งตรงข้ามใช่ไหมครับ ถ้าใช่ ผมเรียนที่เดียวกับพี่เลย
นั่งดูสาวหอการค้า แต่แปลกเนอะสาวๆ หอนี้มี บีเอ็ม มารับเป็นสิบคนเลย
แต่ปี 1 ผมเรียนราบ 11

กระทู้ย้อนอดีต

มันแล้วแต่ดวง

ของเพื่อนผม ไปล๊อดแรก เจอ คุณตันโออิชิ ใจดีโคตร

ลอด 2 เจอ จ่านรก ไม่พอใจ กลิ้ง ลุกนั่ง ยึดพื้น 100+

โฮ้ววว ความทรงจำเมื่อปีที่แล้ว กับนรก ในอีก ไม่กี่วันที่จะถึง อิอิ 7 กุมภา ผมจะเดินทางไปเขาชนไก่ในฐานะ นักศึกษาวิชาทหารชั้นปีที่ 4 อิอิ

จะนรกกว่าปี 3 ไหม คิดว่าคงมากมาย อิอิ

ปี 2 คนฝึกกลับมายังมีแรง