คำรักของแต่ละคณะ

เภสัช
แค่ก . . . แค้ก . . . ขอยาให้ผมหน่อย ผมมีอาการ ไอ . . . เลิฟยู

พยาบาล
หน้าที่ของผม คือ เยียวยา พอรักษาหายเธอก็จากไป

สัตวแพทย์
Love me, Love my dog.

นิเทศศาสตร์
อกหักไม่ใช่เรื่องใหญ่ ยังเล่นใหม่ได้อีกหลายเทค

จิตวิทยา
สะกดจิตเป็นเรื่องง่าย สะกดใจเป็นเรื่องยาก

นิติศาสตร์
โธ่เอ๊ย . . . ความรักนี่ช่างไม่ยุติธรรมเลย

บัญชี
คำนวณตัวเลขอาจใช้เวลาเพียงเสี้ยวนาที แต่คำนวณใจเธอนั้นต้องใช้เวลาเป็นปี

คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ลงโปรแกรมคอมเท่าไหร่ก็ได้…

ด้านบนเจอหลายรอบแล้ว

แต่ วนศาสตร์ lol

วนศาสตร์
ชีวิตนี้มีแต่ป่า…ขนาดรักนี้ยังเจอไม้ป่าเดียวกัน…

ปล.ป้อป กุรักเมิงหวะ…

ขอไม่ยุ่งเกี่ยวกับกระทู้นี้นะครับ 555+

ค่าตู้วิวจ่ายมาแระเราขาดกัน 5555+