พวกชอบเล่นแง่

มีใครเคยเจอมั่งครับ ประมาณว่า “ผมตามเงินให้คุณอยู่ครับ ใจเย็น ๆ หุ้นส่วนผมมันยื้อเงิน” แล้วก็โทรไปไม่รับสายมั่ง อ้างโน่นอ้างนี่ …
ผมเจอมาประมาณ 3-4 ราย บนเครื่อง hosting ผม … กรณีแบบนี้ ใครมีความเห็นมั่งครับ … นอกจากจะโหด คือ ตัด account แ้ล้ว … ใครมีแนวทางอื่นมั่งครับ

เจอบ่อย ขี้สงสารน่ะ แต่ก็ตัดใจมาหลายรายแล้ว ส่วนใหญ่จะเป็นลูกค้าคนไทยระดับธุรกิจขนาดจิ๋ว (ศัพท์รัฐบาล) ฝรั่งเพิ่งเจอเบี้ยวรายเดียว แต่เจอหนักเลย

แค่ 3-4 รายเองเหรอคะ น่าอิจฉาเนอะ :menorah:

ปกติถ้าไม่จ่ายก็ตัดนี่ครับ โดยทั่วไปจะมีระยะเวลาให้หลังหมดอายุประมาณ 1-7 วัน
<_<

แนะนำนะ ตัดใจ ตัดไปเลย ถ้าไม่อยากเสียใจ