การอัพไฟล์ให้ดาวโหลด

ต้องการอัพไฟล์ไปไว้บนโฮตเซิฟแล้วเอาลิงค์มาให้โหลด

อยากทราบว่าทำอย่างไรให้มันกดลิงค์แล้วมันจะให้ดาวโหลดอ่าครับ

ลองเอาลิงค์ที่อัพไปไว้บนโหลดมาลองโหลดมันจะเข้ามีเดียเพย์เยอร์อ่ะครับ

พอดีเป็นไฟล์เล็กๆ ไม่อยากอัพฝากเว็บฝากไฟล์น่ะ

ท่าจะเป็นไฟล์ vdo

โอ้ว จริงสินะ

แล้วกรณี VIP Download ที่เค้าทำกันนี่เค้าทำกันยังไงครับ

เว็บที่ทำยากที่สุดก็เว็บ พวกนี้ครับ Download ต้องเขียนป้องกันสุดๆ ให้สิทต่างๆเค้า ทำสำคัญ จะโดนแฮกเป็นว่าเล่น เหมือน ลาบเป็ดแชล์ ของเมืองนอก

จะทำแนว download vip ก็บอกนะ อิอิ จัดให้