รบกวนสอบถามหน่อยครับ เรืองระบบแจ้งเตื่อนเวลาหมดอายุ!

ผมมือใหม่อ่าครับ เซตระบบให้ที่ทำงานอยู่โดยใช้ debian + vhcs2 เพราะฟรี

ผมเซตระบบเสร็จไปพอสมควรแล้ว ก็เลยมานั่งเล่น vhcs2 ดู แต่ไม่เห็นมีเมนูระบบแจ้งเตื่อนเลย เช่น host ไกล้หมดอายุ โดเมนไกล้หมดอายุ หรือว่าต้องใช้ตัวเสริม ครับ

ฝากพีๆที่ทำ host แนะนำหน่อยนะครับ ว่าถ้าเป็นตัวเสริมใช้อันไหนดี หรือว่าใน vhcs2 มีไห้แล้วแต่ผมหาไม่เจอ -*-

ของฟรีได้ขนาดนี้ก็ดีละ

ไม่มีครับ ขนาดตัวเสียตังบางทียังไม่มีเลยครับ
ต้องทำเองครับ ไม่ก็หาซื้อระบบ billing มาใช้ครับ

ถ้าไม่อยากซื้อ ใช้ Excel ก็ได้ ผมก็ใช้อยู่เหมือนกัน ดูเอง เตือนเอง ขยันหน่อย

[quote author=coloshare link=topic=24174.msg231015#msg231015 date=1258090034]
ถ้าไม่อยากซื้อ ใช้ Excel ก็ได้ ผมก็ใช้อยู่เหมือนกัน ดูเอง เตือนเอง ขยันหน่อย