ง่วง และเหนื่อยกันมั้ย มาจิบกาแฟร้อนๆสักถ้วย

[center]
[/center]

อาหารว่าง
เมล็ดกาแฟ Blue Special ของดอยช้าง + Mr.Bun 2 ก้อน

แบ่งๆกันกินครับ

หิวหิว

ปล. รูปใหญ่ได้อีกนะพี่ ส่วนใหญ่ใช้ จอ 19 wide กันหมดแล้ว

[quote author=MR. BAS link=topic=23300.msg221140#msg221140 date=1254822946]
หิวหิว

ปล. รูปใหญ่ได้อีกนะพี่ ส่วนใหญ่ใช้ จอ 19 wide กันหมดแล้ว

หิวเลยครับ

มีฟอง ด้วยแจ่มจรัสไปเลย

โห มีเครื่องชงกาแฟด้วย น่าอิจฉาจังเลย

ปล. รูปใหญ่มากเกินไปไม่ดีหรอกครับ เห็นใจคนแก่ ต่อเน็ตผ่าน GPRS/EDGE ด้วยก็ดี ช้าเป็นเต่าเลย :slight_smile: