ถ้าโดนผู้หญิงไล่ปล้ำคุณจะทำอย่างไร ?

ถ้าคุณโดนผู้หญิงคนนี้ไล่ปล้ำเอาความเป็นชาย คุณจะทำอย่างไร

ก้านคอแม่งมันเลย :smash: :smash: :smash:

ยอมครับ ชอบของแปลก อิอิ

คุณหนึ่ง พิมพ์ตกไปคำหนึ่ง… จริงๆ ต้องการจะพิมพ์ว่า “ไซร์…ก้านคอแม่งมันเลย” หรือเปล่าครับ :slight_smile:

สเปค หลายๆคน ในชุดเซร่ามูน

ผมคงยอมกัดลิ้นตาย ถ้าจะให้มีความสัมพันธ์กับผู้หญิงคนนี้ เอ๊ หรือชาย

ทำตาหวานด้วยแหะ ลองมองนาน ๆ แล้วคุณจะใจอ่อน (เอามาเลี้ยง)

อันนี้น่าเอามาเลี้ยงกว่าผู้หญิงด้านบนป่าวพี่บาส :stuck_out_tongue:

[quote author=Yourthaihost.coM Hosting คุณภาพ link=topic=22900.msg216691#msg216691 date=1253592567]
สเปค หลายๆคน ในชุดเซร่ามูน

แปลงร่างออกมาแล้วแบบนี้ไง

55555555555555

สยิว กิ้ว วว ว :smash:

ชิงผูกคอตายก่อนเลย ^-^

กระทู้นี้เข้ามาแล้วจะอ้วกไงมะรู้อ่ะ เอิ๊ก ๆ

ถ้าหากจะโดนปล้ำจริงๆ คนที่1 กับคน2 ให้เลือก คุณอยากโดนคนไหน

ผมว่าพอๆๆกันเลย

น่ารักดีครับ อิอิ