ใครพอมี พื้นที่ เหลือขอหน่อยนะครับ

เกาะติดสถานการณ์ด้วยอีกคนครับ ย้อนอ่านกระทู้แล้ว งง เหมือนกัน

ผมว่าน่าจะเป็นอย่างนั้นนะครับ
ได้ของฟรีมาจะขายราคายังไงก็ได้

ตอนแรกเลยเจ้าของกระทู้เขามาตั้งกระทู้ขอพื้นที่ฟรี 1G เอาไปเรียนทำเว็บไซต์ครับ
แต่ผมดูชื่ออีเมล์ และชื่อโดเมนแล้ว จขกท เขาน่าจะเขียนเว็บเป็นแล้วนะ (เดาจากชื่ออีเมล์และโดเมน)
เลยลองเอาอีเมล์ไป search ดูก็เห็นประกาศขายโฮสอยู่ แสดงว่ามีโฮสเป็นของตัวเองแล้ว และเป็นเจ้าของโฮสด้วย เลยทำให้สงสัยว่าจะเอาพื้นที่ฟรี 1G ไปทำอะไรกันแน่

เดี๋ยวรอให้ จขกท มาไขความกระจ่าง หวังว่าคงจะไม่หายตัวไปก่อนนะครับ :smash:

ทำเพื่ออะไร???

มีพื้นที่เหลือครับ แต่ไม่ให้ฟรี :stuck_out_tongue:

อยากได้ก็ MSN : Crazymedia [-at-] hotmail.com