อันดับหล่นมาอยู่หน้าสามจากหน้าแรกในเวลาไม่ี่กี่วัน

ผมไปติดแฟรชวิดีโอนหน้่าแรกไว้ ไม่กีวันคำค้นที่เคยอยู่หน้าแรก หล่นไปอยู่หน้าสามนี่ มันเกี่ยวกันหรือปล่าวครับ

ต้องลองเอาออกดูก่อนครับคุณไก่ แล้วรอดูว่าอันดับจะขึ้นหรือเปล่า บางครั้งการ add ไฟล์ vdo ทำให้โครงสร้างของเว็บไซต์เปลี่ยน
และมี tag ต่าง ๆ เพิ่มเข้ามา ซึ่งอาจจะเป็นตัวแปรทำให้ตกอันดับได้

ไม่ทันล่ะครับ

google กำลังใส่อัลกอ ให้ใหม่

เดี๋ยวก็กลับมาหน้าเดิมครับ

ใจเย็นๆครับ

:wink:

ติดแฟรชวิดีโอไว้หน้าแรกโครงสร้างเปลี่ยนเยอะเลยครับ

ยังอยู่ในช่วง dance เล็กน้อย

สงสัยต้องพึ่ง AdWords ต่อไปหละ

เกี่ยวอย่างแรงเลยครับพี่ไก่ รออีกพักนึง อาจจะกลับมาคือเดิมครับ
ผมแก้ ทีหายไปเลย สักพักก็กลับมา…

อ่านเจอ แล้วตกใจแทนเหมือนกัน
ส่วนของผม จากคนเข้าผ่าน SE วันละ 100กว่าๆ ตอนนี้เหลือไม่เกิน 10 เลย
เว้บไทย เนื้อหาแต่งเอง WP อายุ 2 เดือน
อยากจะร้อง

เอาใจช่วยครับ

Google เค้าเปลี่ยนอัลกอ บางทีก็ไม่นิ่งค่ะ รอดูใจเย็นๆๆ

ของผมยังอยู่ที่เดิม อิอิ

กระทู้นี้ เป็นเดือนแล้วคร๊าบบบบ

ไม่น่าเกี่ยวนะครับ แฟรชกูเกิลมองแค่เป็น ก้อนๆนึงเท่านั้น ไม่น่าจะมีผลถึงขนาดอันดับหล่นแบบนั้น