อยากให้คนไทยใช้ของดีครับ

ด้วยเครื่องเซิร์ฟเวอร์ประสิทธิภาพสูง กับบริการที่ยอดเยี่ยม Server ทั้งหมดของเราเป็น Server ประสิทธิภาพสูง มิใช่ PC ตามบ้านทั่วไป

จึงทำให้ server เรามีเสถียรภาพสูงกว่าผู้ให้บริการรายอื่น เราใช้ software ลิขสิทธิ์ทุกชิ้น ทำให้ลูกค้าสามารถมั่นใจเราว่าจะไม่มีการยึดเครื่องจากตำรวจจับลิขสิทธิ์ เราจะไม่ทำให้ท่านผิดหวังเลยหากท่านได้เลือกเราเป็นที่ฝากงานของท่าน

จึงทำให้ server เรามีเสถียรภาพสูงกว่าผู้ให้บริการรายอื่น

หมายถึงผู้ให้บริการทุกรายที่อยู่ใน THT นี้เลยเหรอค่ะ (แซวกันเล่นๆ นะคะ อย่าถือสา) :smiley:

ข้อความโฆษณาประเภทนี้นี่… เห้อ…

ปล. เห็นจนเบื่อ แล้วตกลงใครสุดกว่าใคร???

จึงทำให้ server เรามีเสถียรภาพสูงกว่าผู้ให้บริการรายอื่น …

ขอ prove ด้วยครับ ไม่งั้น แนะนำให้แก้ไขข้อความก็ดีครับ

ด้วยเครื่องเซิร์ฟเวอร์ประสิทธิภาพสูง กับบริการที่ยอดเยี่ยม Server ทั้งหมดของเราเป็น Server ประสิทธิภาพสูง มิใช่ PC ตามบ้านทั่วไป

จึงทำให้ server เรามีเสถียรภาพสูงกว่าผู้ให้บริการรายอื่น เราใช้ software ลิขสิทธิ์ทุกชิ้น ทำให้ลูกค้าสามารถมั่นใจเราว่าจะไม่มีการยึดเครื่องจากตำรวจจับลิขสิทธิ์ เราจะไม่ทำให้ท่านผิดหวังเลยหากท่านได้เลือกเราเป็นที่ฝากงานของท่าน

ทำไมมันที่สุดเยอะจังนิ

ที่สุดของที่สุดหรือเปล่าครับเนี่ย

ลิ้งค์ต่างๆ ในเว็บ InternetCyber เช่น Domain Name, Contact Us, About Us, FAQ และ Web Hosting เวลาคลิก แล้วมันขึ้น Error 404 Not found ละคะ หรือว่ายังทำไม่เสร็จ ลองตรวจสอบดูหน่อยนะคะ เดี๋ยวจะเสียชื่อหมด ถ้าทำไม่เสร็จ ก็เอา Link ออกไว้ก่อนจะดีกว่านะคะ :angel:

หน้าเว็บของ Internet Cyber ใช้แบนเนอร์ของ Thai LE คิดดีแล้วหรือครับ

ผมว่ามันไม่ค่อยเหมาะนะครับ เพราะว่าคุณเป็นเจ้าของโฮสติ้ง แต่กลับมีโฆษณาของโฮส หรือโดเมน รายอื่น อยู่หน้าเว็บ

เดี๋ยวลูกค้าก็หนีหมดหรอกครับ

เตือนไว้ด้วยความรู้สึกที่ดีนะครับ :smiley:

ถ้าจะให้ดี หาวิธีโฆษณาแบบใหม่จะดีกว่านี้ครับ

ปล. Thai LE อย่าโกรธผมนะ ผมมีเจตนาดีกับน้องเขา :frowning:

ไม่ว่ากันครับ จริงๆ ไม่แนะนำให้คนทำโฮสต์ใช้ ThaiLE นะครับ เพราะแบนเนอร์ของระบบมันจะมีของ hostpacific & jotdomain ออกไปเยอะอยู่

ไม่ว่ากันครับ จริงๆ ไม่แนะนำให้คนทำโฮสต์ใช้ ThaiLE นะครับ เพราะแบนเนอร์ของระบบมันจะมีของ hostpacific & jotdomain ออกไปเยอะอยู่

ใช่เลยครับ ลองสังเกตุดูจาก THT นะครับ

เครื่อง server อย่าให้มันเป็นโฆษณามากไป เด๋ว คนใน THT ไปถล่มเล่น อ่า เว้นแต่ใช้ super computer คุยไปเลย ไม่เถียง

มันน่าตีไหมครับเนี่ย ท่าทางจะรีบจัดไปหน่อย :angry:

ดูความแตกต่างระหว่าง 2 รูปนี้

คลิ๊กขวา ดูที่มาของรูปเอาเองนะครับ

ทำแบบนี้ เดี๋ยวก็โดนเขาว่าเอาหรอกครับ แก้ไขซะหน่อยนะครับ

จะโกรธพี่ก็ไม่ว่านะ เพราะพี่ติเพื่อก่อนะครับ บังเอิญ มันไปเห็นเข้าพอดี

สงสัยน่าจะยังทำไม่เสร็จครับ ดูจาก logo ( company hosting concept ) อืม…

ในฐานะที่ทำเว็บมานานพอสมควร กฎข้อหนึ่งในการทำเว็บขั้นพื้นฐานก็คือ หากเว็บยังไม่เสร็จสมบูรณ์ จะยังไม่นำออกมาเผยแพร่ โดยเด็ดขาด ต้องทดสอบระบบต่างๆ จนมั่นใจแล้วจึงจะ upload ขึ้นไปไว้บน server … คุณ Internetcyber อย่าโกรธกันนะคะ เพราะทุกคนในที่นี้ล้วนแต่ปรารถนาดี ติ เพื่อ ก่อ ค่ะ :angel: