ดิฉันอยากจะแต่งงานกับผู้ชายรายได้สักสองแสนบาทอัพต่อเดือนสักคน

ก่อนอื่นดิฉันขอสาบานว่าสิ่งที่ดิฉันพูดเป็นความจริงค่ะ ดิฉันอายุ 25 ปีค่ะ ความสูง 170 ซม. น้ำหนัก 50 กิโล ส่วนสัด 34-24-36 ผมยาว หน้าตาจัดว่าสวยมาก เซ็กซี่ มีรสนิยม ดิฉันอยากจะแต่งงานกับผู้ชายรายได้สักสองแสนบาทอัพต่อเดือนสักคน คุณอย่าเพิ่งมองฉันโลภนะคะ รายได้ประมาณสองแสนเนี้ยแค่ชนชั้นระดับกลางๆในห้องสินธรหรือวงการตลาดหุ้นเอง ฉันไม่ได้เรียกร้องมากไปใช่ไหมคะ มีใครในพันทิพ ห้องสินธรนี้ที่รายได้เกินสองแสนบ้างคะ พวกคุณแต่งงานไปกันหมดหรือยัง กรุณาช่วยตอบดิฉันทีค่ะ คือดิฉันอยากแต่งงานกับคนรวยๆ อย่างพวกคุณ พวกที่ดิฉันคบด้วยนี่มีแต่พวกธรรมดาๆ รายได้อย่างมากไม่เกินสามหมื่นเอง รายได้แค่นี้จะอุตริไปซื้อบ้านแถวสีลมเนี่ย ยังได้แค่มองเลยใช่ไหมคะ ดิฉันมีคำถามดังนี้ค่ะ กรุณาช่วยตอบด้วยนะคะ

1. หลังจากตลาดหุ้นปิด พวกคุณมักไปต่อที่ไหนกันคะ (ชื่อร้าน , ผับ , fitness, ฯลฯ)
  2. ถ้าจะแอบมองสาว คุณจะมองสาววัยไหนคะ
  3. ทำไมคนที่แต่งงานกับคนรวยๆถึงมีแต่พวกอาซิ่มเฉิ่มๆ รสนิยมห่วยๆล่ะคะ

อืม ก็จริงนะครับ หลายคนมัวรอ แต่ต้องพึ่งพาคนอื่น แต่ยังไม่ยอมเริ่มต้นที่จะพยายามเองเลย
ขอบคุณสำหรับบทความครับ ได้ใจจริงๆ

“เช่าซื้อ”

โฮะๆๆ

lol

มุมมองของผม เรื่องนี้ผู้หญิงเป็นคนจริงจังกับชีวิต มีความฝัน มีเป้าหมายของชีวิต เธอเป็นคนน่าสนใจที่เดียว … เธอไม่ได้บอกถึงจุดแข็งของเธอหมด เราไม่รู้ว่าเธอเป็นคนดีหรือไม่ แต่ที่แน่ๆเธอมีความคิด เธอมีความเชื่อมั่นในตัวเองสูง เธอเพียงแค่กล่าวถึงจุดแข็งบางส่วนที่เธอมีซึ่งเป็นจุดแข็งที่ชายแท้ส่วนใหญ่ให้ความสนใจ และ น่าจะเป็นกลวิธีที่ดึงให้ผู้ชายเข้ามาสนใจในตัวเธอในเบื่องต้น ของอย่างนี้ต้องศึกษากันไปถ้าสนใจกัน

ฝ่ายชายที่กล่าวออกมาแบบนั้น มองคนด้านเดียว และ แถมเปรียบคนเป็นวัตถุสิ่งของ โดยเฉพาะเรื่องการสื่อสารกับสุภาพสตรีที่เพิ่งคุยกันครั้งแรก ไม่เป็นสุภาพบุรุษเท่าไร

ตอบได้ สะใจจริงๆๆเลย ผมมีเงินเดือนอย่างนั้นก็คงไม่แต่งหลอกคับ หาได้เลื่อยๆๆอยู่แล้ว

Thailand cannot have FREE SEX…sex is not free …then…SEX IS FOR SALE.

http://kinkow.d-ja.com/archives/449

เป็นคำตอบที่ดีนะนี่

จริง ๆเขาตอบยาวกว่านี้เมื่อนานมาแล้ว และก็โต้กันไปมา

แค่ไหน อย่างไร ลืมหมดแล้วค่ะ
อ่านไม่ไหว ยาว

มันเป็นค่านิยมจริงๆ นะคะ

ที่ ครอบครัวหญิงสอนมา
เหมือนครอบครัวชายบางคนสอนมาให้หาเมียรวยๆ
ไม่ต่างกัน

หญิงที่คิดแบบนี้มีหลายคน
อย่างเพื่อนครอบครัวมีเงิน
เขาจะสนใจหรือมองชายที่จะมาแต่งด้วย มาจีบเขา
คือชายที่มีพร้อมแล้ว บ้าน รถ ที่ดิน และเงินเก็บในบัญชีเป็นล้าน
เงินเดือนก็คงจะอยากได้ 5 หมืนอัพ
เพราะครอบครัวเลี้ยงไม่ลำบาก ทำไมต้องหาชายที่เลี้ยงเขาลำบากกว่าเก่า
อันนี้สำหรับคนมีกระตังค์

แต่คนไม่มี พ่อแม่ก็สอนเช่นกันให้หาชายมีกระตังค์
ไม่อย่างนั้นจะมีค่านิยมหญิงไทยหาแฟนฝรั่งมาเลี้ยงเธอและครอบครัวหรือ
สาวหลายๆคน สามีไม่เลี้ยงดู ทิ้งลูกเมีย ก็เบนไปหาฝรั่ง เพราะอย่างไรเงินก็ต่างกัน และมักเจอชายฝรั่งเลี้ยงดูจริงจังเสียด้วย

ส่วนชายก็สอนให้หาหญิงรวยๆ มาต่อธุรกิจกันช่วยเหลือกิจการ
ถ้าชายจนๆ ก็สอนให้หาเมียมีหน้าที่การงานดี มีเงินดี เพราะถ้าหาคนเดียว ยามตกยากลำบาก ก็หนักกับการประคองครอบครัว

ไม่มีใครสอนให้หา สามีจนๆ หาเมียจนๆ มาแต่งให้ได้นะ

เป็นธรรมดาต้องหาคนดี และรวยด้วยยิ่งดี
จะเจอและจูนกันได้ตรงแค่ไหนละคะ

ผู้หญิงสมัยก่อนไม่ได้ทำงาน พอสามีทิ้งก็ลำบากแสนเข็ญ กว่าจะเลี้ยงลูกตัวคนเดียวมาให้ได้เรียนสูงๆ ได้ อาชีพการงานจำกัดมาก
ปัจจุบันแม้จะมีงานทำมากขึ้น ก็ผจญปัญหาเดิม สามีไม่รับผิดชอบ

ได้ยินได้ฟังปัญหาเหล่านี้บ่อยๆ เบื่อมาก
ไปอ่านเว็บธรรมะ ชายธรรมะ ยังทิ้งเมียและลูกเลย ผู้หญิงมาร้องไห้กันเต็มไปหมด

สำหรับตัวเอง คิดแต่จะพึ่งตนเอง ทำนี่ทำนั่นเอง
ผุ้ชายร้องกลัวๆ ฮ่าๆ

คุยกับลูกค้า บ่นเรือ่ย ดีนะไม่มีผู้หญิงอย่างเราเป็นแฟน น่ากลัว โห…
เท่าที่อ่านๆ แม้ผู้ชายจะเลือก ญ ที่พึ่งตนเองได้ ช่วยเหลือเขาได้
สุดท้าย เวลาผ่านไป ก็ไร้ความรับผิดชอบให้เมียที่ช่วยได้ ช่วยไปทั้งหมด
แต่ชายกลับไปเลี้ยงดูยกย่อง และเลือกเอา ญ ที่หวังจะเกาะชายอย่างเดียว
คำเดียว น่าสงสาร รักมาก ใช่ มีความสุข

ชายก็หนีไม่พ้น ตายเพราะคำหวาน ออดอ้อนอยู่ดี

วกกลับมาที่ แล้วสาวๆ หลายคนจะเลือกพึ่งตัวเองไปทำม๊ายยยยยย
หาชายรวยๆ ดีกว่า ใช่ไหม
มีเงินไปศัลยกรรม อย่างที่ชายอยากได้ ก็ได้ชายมาง่ายๆ แล้ว
ไม่ต้องดิ้นรนโง่ๆ พึ่งตนเองให้เหนือ่ยยาก เฮ่อ…

บ่น ฮ่าๆ

แต่อย่างไรก็ยังคงชอบการพึ่งตนเองอยู่ดีนะ เพราะว่าสบายใจที่ซู๊ดดดเลย
lol
อิสระการกระทำ อิสระทางความคิด เย้…

เกี่ยวกับกระทู้ไหมเนี่ย

ถ้าผมมีรายได้เดือนละ 2-3 แสนบาท ก็คงจะไม่แต่งงานกับผู้หญิง ประเภทนี้หรอกครับ ผู้หญิงหน้าเงิน หายใจเข้า หายใจออกก็เป็นเงิน ถ้าแต่งงานไปด้วย ก็จะมีแต่หมดตัว … ต่อให้เธอสวยเลิศเลอเปอเป็ค แค่ไหน ผมก็ไม่เอาหรอกครับ :slight_smile:

ความสวยกินไม่ได้ครับ

ผมว่าผู้หญิงที่ทำงานเป็นมีค่ามากกกกกว่าผู้หญิงสวยๆๆเยอะครับ

กะว่าจะ no comment สักหน่อย แต่อดไม่ได้ครับ ผู้หญิงประเภทนี้ไม่เหมาะจะเอามาเป็นแม่ของลูกครับ
ถ้ามีครอบครัว ก็คงสอนลูกให้มีค่านิยมผิดๆ อยู่นั่น

ขอบคุณสำหรับบทความดีๆ ครับ

อย่างไรก็ตามถ้าหากคุณสนใจ option ในบริการ ! ‘เช่าซื้อ’ กรุณาติดต่อผม… เพื่อทำ Bid offer ในโอกาสต่อไป <-

เอาเข้าจริง ๆ ไม่แน่

“เช่าซื้อ?” น่าสนใจแฮะ 5555

เห ๆ

เอาไดเดียจาก SPLA มาทำ Services Girls License Agreement (SGLA) คงจะรุ่งดีเน๊อะ อุอุ

ผู้หญิงหวังสบาย

ผู้ชาย จะเอาให้คุ้ม…

ไม่ได้ต่างกันทั้งคนถามคนตอบแหละ

แหม…เสียดาย ไม่อยากจดทะเบียนซ้ำดิ
และเกรงใจ ภรรยา(หลวง) แต่ก่อนกินข้าวแกง
ถุงละ 10 บาท + ไข่เจียว 2 ฟอง (ทานกัน 2 มื้อ)
แถมช่วยผมผ่อนบ้านด้วย!! หุ้นมีขึ้นมีลง
แต่สาวๆผมหาได้ตามร้านขายของชำ อิอิ!!

แบบว่ามีแม่ของลูกแล้วเลยอดเลยครับ!!

ไม่ไหวเลย สาวสมัยนี้

เจอเยอะครับ

แถมที่อยู่ในรั๋วการศึกษาก็เป็นเยอะ