อนาถใจสังคม เรื่องจริงหรือจัดฉาก?

รูปสุดท้ายมันต้องสลับที่กันสิครับ

เด็กๆไม่ควรจะปล่อยให้ดูหนังหรือการ์ตูนจนมากเกินไป หรือถ้าให้ดูควรจะมีผู้ใหญ่อยู่ให้คำแนะนำด้วย

พ่อแม่สมัยใหม่มีหลายประเภท

5555

จะขำ ก็ไม่ขำ

จะเครียด ก็ไม่เครียด

ไม่รู้จะอารมณ์ไหนดี

:slight_smile:

:wub:

ถ้าคุณแน่ อย่าแพ้เด็กประถม

เห็นแล้วเครียดครับ เด็กสมัยนี้ ร่วมเพศ กันตั้งแต่ยังเป็นเด็กประถม… สมัยผมเป็นเด็ก เรียนถึง ม.ปลาย แล้ว แค่เดินจูงมือกัน ยังถือว่าเป็นสิ่งไม่สมควร ยิ่งเรื่องกอดจูบ นี่ไกลเกินคิด… การช่วยตัวเอง จนน้ำอสุจิเคลื่อนออกจากฐาน ถือว่าบาป ฯลฯ

น้ำอสุจิ แปลว่าน้ำที่เกิดจากความคิดที่ไม่ดี คิดในทางที่เป็นบาป อะ แปลว่า ไม่ + สุ แปลว่า ดี + จิ แปลว่า คิด รวมกันแล้ว ก็คือ คิดไม่ดี นั่นเอง :slight_smile:

อึ่ม… เดี๋ยวต้องรีบเปิดโรงงานผลิตถุงยางเด็กๆอายุราวๆนี้แล้ว

ต้องขอโทษน้องมีนด้วยนะครับ ที่พี่คลิกผิดไปเผลอลบข้อความที่น้องมี post ไว้ล่าสุด :slight_smile:

ผมกู้มาคืนให้ครับ

ผมก็ขึ้น (ดึกๆขึ้นประจำครับ)

สิ่งที่คุณเห็น อาจไม่ใช่อย่างที่คุณคิด

ภาพเด็กๆเล่นกันตามภาษาเด็ก ไม่มีอะไรเกินเลย แต่ด้วยบังเอิญมุมของกล้องและ
ภาพถูกตัดมาเพียงบางส่วน เติมด้วยภาษาที่ทำให้จินตนาการไปไกลกว่าความเป็นจริง

ภาพชุดนี้ถ้าผมจำระยะเวลาไม่ผิด เด็กในภาพตอนนี้เป็นวัยรุ่นไปแล้วละครับ

ที่แท้…พี่ธีก็เป็นตากล้อง ถ่ายรูปชุดนี้นี่เอง

เด็กมันไม่ได้คิดอะไรเลย… มีแต่ผู้ใหญ่นั้นแหละ คิดไปถึงไหนต่อไหนเอง ฮ่าฮ่า

ปล. ดูภาพดีๆนะครับ เด็กมันทะเลาะกัน ก็ต่างคนต่างมวยปล้ำ

แว๊บๆ เห็นแล้วอดคิดไม่ได้ - -*

จะไปแอบๆคิดทำไมกันครับ… ไปลงอ่าง ให้หายคิด(มาก)เลย