ช่วยหาวิธีหน่อยครับ คอมพ์ผมมัน

คือผมไปลงโปรแกรมพวก ลบล่องรอยการเล่นเนท เมื่อวันก่อนน่ะครับ

ลองให้มันทำงานจนเสร็จไปรอบนึง ก็เลยลบโปรแกรมออก

คราวนี้ คอมพ์ผมมันไม่มีการ Save Username/Password ทุกที่เลยครับ

ไม่ว่าจะเป็น Proxy ต้องมาใส่ user/pass ใหม่ทุกครังที่เปิด ie

msn ก็ต้องมานั่นพิมพ์ email/pass ใหม่ทุกครั้ง …

อยากรู้วิธีการตั้งให้คอมพ์มัน save password เหมือนเดิมอ่าครับ ทำไงดีครับ

ใช้อะไรดูเว็บคะ

คือผมไปลงโปรแกรมพวก ลบล่องรอยการเล่นเนท เมื่อวันก่อนน่ะครับ

โปรแกรมมันลบล่องรอย จนหมดจดไม่มีอะไรเหลือ…แสดงว่าโปรแกรมนี้มันสุดยอดมากๆ เลยนะคะจอร์จ ของทราบชื่อโปรแกรมหน่อยค่ะ จะเอามาลองเล่นดูบ้าง เผื่อว่างๆ จะได้แอบเข้าไปดูที่เว็บไซต์ www.playgirl.com บ้าง … สนใจไปดูด้วยกันไหมค่ะคุณ poomjit ขา อิๆ :angel:

โปรแกรมคงไปแก้ option การจำ password ของ ie มั้งครับ
ลองเข้าไปเช็คใน internet options ดูครับ ในส่วนของการจำ password